• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chạy những ứng dụng flash trên UIQ 3.0 - mod mới của Swmail

NokuaN70

Well-Known Member
Vào Setting chỉnh lại không load hình thử xem, P1 để chức năng load hình mà mở 4 web nặng một lúc còn kg xong nói gì P9.
Posted via Mobile Device

Nguyen_Minh

Vào Setting chỉnh lại không load hình thử xem, P1 để chức năng load hình mà mở 4 web nặng một lúc còn kg xong nói gì P9.
Posted via Mobile Device

Sao lại 4 web. Em mở có 1 cái thôi mà. Em vẫn để ko load hinh. Nhưng ko ăn thua

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

Nguyen_Minh

bác nào có soft đọc đc file swf and flv trên con sony G900 của em không thì cho em xin với ạ

Anh tìm topic g900 thảo luận sử dụng hỏi nhé
E ko bik swf là file gì nhưng flv anh dùng corel play là xem đc

Posted via Mobile Device

19toan74

đã cài xong trên p990i nhưng vào vnexpress vẫn kô xem được các clip hài, nó báo< bạn cần cài flash player để xem được clip> có bạn nào thử cái này chưa, mong tin sớm, cảm ơn nhiều

yeu_doi

mình cũng đã cài lên p1 cũng không dùng được, bạn nào chia sẽ kinh nghiệm với.

at007

đã cài xong trên p990i nhưng vào vnexpress vẫn kô xem được các clip hài, nó báo< bạn cần cài flash player để xem được clip> có bạn nào thử cái này chưa, mong tin sớm, cảm ơn nhiều

mình cũng đã cài lên p1 cũng không dùng được, bạn nào chia sẽ kinh nghiệm với.

mod này jup máy các bác chạy được file Flash (.swf).chứ không chạy được Flash của trang Web máy bác coi:D

Nguyen_Minh

đúng rồi bạn,cài cái này vào trên lÝ thuyết khi bạn vào 1 trang Web có hỗ trợ flash tức mấy file.swf thì nó hiển thị luôn giống như bạn lướt web bằng pc vậy,nhưng bản này còn lỗi vẫn chưa load được Flash,đành đợi bản fix mới thôi,đây mới là bản beta.bạn nào có p1i test thử nhé.mình test trên p9 ko cho kết quả:)

Mọi người thử cách này xem sao
Installation:
1.) Install SWmail's FlashPlugin.sis and reboot your phone.
2.) Open your Web browser configurations and pick "allow plugins" option.
3.) Copy ApplicatonShop.rsc and ApplicationShop_loc.rsc files to c:\resource\apps\ folder.
4.) Copy your *.swf files to d:\flash\ folder.
5.) Reboot your phone.
Các file chép down trong file attached dưới nhé
Tìm đc trên mạng :D
P/s: Máy e đang có vấn đề. Rất thank những ai test giúp em

at007

Mọi người thử cách này xem sao

Các file chép down trong file attached dưới nhé
Tìm đc trên mạng :D
P/s: Máy e đang có vấn đề. Rất thank những ai test giúp em

cũng vậy thôi bác..^^ chức năng cũng y bản trên...hihi:D

ugly_benny

mấy bác cho mình hỏi, chép phần mềm này vào máy, chạy dc mấy file nhạc flash ko? như muốn nghe nhac trên trang nhaccuatui.com, vao dc nhưng ko có flash nó ko hát