• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÀO NGÀY LÀM VIỆC MỚI TRÊN PDAVIET!!!

gautruc_baby

sao la chào ngay mới mà hok ai vô chào ngày moi hit jaj ka????????????

e chào mj a ạ!!!!! một ngày mời đầy niểm tin òa sức sống để làm việc....:D chúc mọi điều tốt lành lun đến với mọi ngừi :))

pethuylovely

hello tất cả mọi người ,chúc mọi người buồi sáng tốt lành vui vẻ và hưởng được hương vị ngày nghỉ cuối tuần tràn đầy hạnh phúc

saodoingoi142

Moderator
Hôm nay là 1 ngày trọng đại trên Ngôi nhà PDAViet!!!Xin gửi tới toàn thể các anh chị em trên Diễn đàn 1 ngày tràn đầy niềm vui,bất ngờ,hạnh phúc trong cuộc sống và hoàn thành tốt các công việc trong ngày!!!\-/;;)

llTuyetTinhCocll

Hôm nay là 1 ngày trọng đại trên Ngôi nhà PDAViet!!!Xin gửi tới toàn thể các anh chị em trên Diễn đàn 1 ngày tràn đầy niềm vui,bất ngờ,hạnh phúc trong cuộc sống và hoàn thành tốt các công việc trong ngày!!!\-/;;)

Đúng có events trong 24tiếng.....nhanh tay các bạn ơi.........

Chào anh em một tiếng rồi đi ăn sáng nào... Hôm nay mát mẻ quá, sảng khoái quá, lâng lâng quá, bay bay quá...=))

gautruc_baby

giờ mới lên nên chào hơi mụn......hjhjhjhhjhjh.......2222222222222.......ai 3333 đi nà!!!!!!!!....