• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÀO NGÀY LÀM VIỆC MỚI TRÊN PDAVIET!!!

oanhngo

chắc bị đuổi .....giờ này mới mò tới

Haaaaaaaaaaaaa!oh no no no ! X_X Mún tới lúc nào thì tới ko sao đâu ! VIP mà \-/ ................... Đang cầu cho đuổi mà ko ai đuổi :)) bùn ghê :))

Hoden

Super V.I.P
Haaaaaaaaaaaaa!oh no no no ! X_X Mún tới lúc nào thì tới ko sao đâu ! VIP mà \-/ ................... Đang cầu cho đuổi mà ko ai đuổi :)) bùn ghê :))

méc MAN bannick thôi,... đi làm quá trể ,không nghiêm túc khi làm việc còn cười ngoác miệng ra nữa............... ông TÌNH chưa thấy đó:-?

oanhngo

méc MAN bannick thôi,... đi làm quá trể ,không nghiêm túc khi làm việc còn cười ngoác miệng ra nữa............... ông TÌNH chưa thấy đó:-?

Vái trời cho Ku Tình ko thấy ! mắc công nó thấy nó lại rủ đi ún cafe thì hết làm việc luôn ! =)) :)) =))

Hoden

Super V.I.P
Vái trời cho Ku Tình ko thấy ! mắc công nó thấy nó lại rủ đi ún cafe thì hết làm việc luôn ! =)) :)) =))

cf hối lộ hả................ vậy thì nhờ admin tới ban nick luôn........... cả người dưa và nhận hối lộ

quân pháp bất vị thân>:)

saodoingoi142

Moderator
Một ngày mới lại bắt đầu!!!Chúc các anh em PDAViet khởi động 1 ngày mới thêm năng động và hiệu quả với mọi công việc trong ngày!!!;;)\-/

tinh_la_gi

Administrator
Chúc anh em làm việc tốt nhá ... giờ mới an giấc vì có Man PQ online thay thế \-/

hihoha

Well-Known Member
Hi ngày mới,mời cả nhà ăn sáng.......

Auto

trời ơi....helpppppp
Hỡi toàn dân PV ai hảo tâm ra yh pm cứu Auto phát với :((