• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (18/02/2012)

Status
Không mở trả lời sau này.

datvietdatviet

Mình không thích số trong đông hồ digitall này có ae nào biết làm đòng hồ như bản belle của sangbenh không giúp mình với

nguyenhung15692

dùg cáj nokja fw clean thế nào vậy mấy bác.sao e chọn đườg dẫn chỉ chọn đc thư mục chứa rofs2 k chọn file đc.mà vào xoá chẳg thấy xoá đc gì

viettin76

Member
dùg cáj nokja fw clean thế nào vậy mấy bác.sao e chọn đườg dẫn chỉ chọn đc thư mục chứa rofs2 k chọn file đc.mà vào xoá chẳg thấy xoá đc gì

bung rof2 ra rồi dùng clean chọn rof2 mới bung rồi tick vào app nào muốn xóa là weldone

foreverthuy

Ai hướng dẫn giúp mình cách bung rofs2 với được không? mình đọc và làm thử nhưng vẫn không được. Hic:((

coc3k

Member
bung fofs2 ra chọn thư mục rofs2 sau đó chọn ứng dụng cần xóa, bấm calculate, bấm dấu cộng màu xanh, bấm dấu chéo màu đỏ là xong

Status
Không mở trả lời sau này.