• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (18/02/2012)

Status
Không mở trả lời sau này.

coc3k

Member
sao mình chạy bản này trên 5230 rồi cài Quick office mà không thể cài nổi,nó cứ báo phần cài đặt này đã có sẵn,tìm mãi trong máy không thấy.giúp mình với!
cái đó là do còn tà dư đó bạn bạn nên bung rofs2 xóa hết tàn dư đi

jack_hunter97

híc, ko ai giúp đỡ được m sao?
bạn thử chịu khó tải lại bản trên rồi chú ý từng bước jaf đến đoạn nào cần chọt nút hoặc nên xóa sạch công cụ jaf hiện tại rồi cài lại chúc thành công

ThanhTungHT

Active Member
Mình thấy bản 4 chậm hơn chứ nhỉ , khi vô cài đặt bị out , pjn yếu hơn ( chắc do mình mod 1 số thứ + ý kiến cá nhân ) bản 5 nhanh hơn mượt hơn +pjn trau hơn , thích cái bộ icon đẹp mà hình như không mod font sang benh vô em cảm thấy lướt web nhanh hơn nhẹ hơn ( = uc) nhưng font mặc định nhìn hơi xấu ( cảm nhận nha )

Gọi là cải tiến nên ham thôi,chứ với fần cứng v5,mình nghĩ bản 04 đả wá tốt về mọi mặt ràu
Bản này a cải thiện về mặt Ram nhiều hơn đấy,nên khởi động lên cảm giác nhẹ nhàng hơn bản 04 nhiều.Ram cải thiện => Pin sẻ cải thiện,ít Ứng dụng ẩn mặc định hơn .

coc3k

Member
Bản này a cải thiện về mặt Ram nhiều hơn đấy,nên khởi động lên cảm giác nhẹ nhàng hơn bản 04 nhiều.Ram cải thiện => Pin sẻ cải thiện,ít Ứng dụng ẩn mặc định hơn .
khi nào là v6 xuất hiện đấy a tùng v6 chắc tuyệt hơn nữa hả a:D

hunter_dimond

thấy thằng bạn flash bản này xài ngon ghê, nhìn mà phát thèm tiếc là ko có máy nào để flash :(( hic
hông biết có ai để lại cho mình cây x6 ko nhỉ :D

ThanhTungHT

Active Member
hihi đả flash bãn này va tu tay miss mod lại hihi thank anh tùng nhé

Thanks a thì nhấn Thanks là đc rồi mà ==.Chú ý tiếng Việt có dấu e nhé !
Sao không ai mod được mở máy = phím menu nhỉ ?
Ý kiến hay đấy :D nhưng mà nếu thế thì nút gạt bên hông đê làm gì nữa ? Cái này chắc cũng có liên quan tới phần cứng :D

missthuha

Thanks a thì nhấn Thanks là đc rồi mà ==.Chú ý tiếng Việt có dấu e nhé !

Ý kiến hay đấy :D nhưng mà nếu thế thì nút gạt bên hông đê làm gì nữa ? Cái này chắc cũng có liên quan tới phần cứng :D
hi nhất anh đó,,,, em chỉ mong bản cook của anh thui chứ chưa flah bản cũa ai cả hi

Status
Không mở trả lời sau này.