• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (18/02/2012)

Status
Không mở trả lời sau này.

ryuy

mình gà lắm. chưa làm bao giờ. đổi tên như thế nào bạn?
Chẳng qua là chưa biết thôi. Gà j đâu hả bạn? Bạn làm theo clip này nhé. Ko cần đổi tên j cả. Chỉ cần file core +rofs2 thôi :D
[video=youtube;33P3m-wT9tI]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=33P3m-wT9tI[/video]

Bomtay2835

mình gà lắm. chưa làm bao giờ. đổi tên như thế nào bạn?
bạn cứ làm theo hướng dẫn gần giông clip trên,nếu vẫn không được sai chỗ nào thì cứ vào hỏi...chủ thớt or những người biết điều đó sẽ giải thích và giúp đỡ mà.thân.

max1397

Member
đợi bản 05 này của bác tùng lâu r !!nhưng tiếc là bán xon X6 rồi.:D.vote cho CFW của ThanhTung

vantien22995

mình dùng bản 04 đến bản 05 này vẫn bị lỗi phím gọi sáng hơn lúc bình thường , mặc dù làm đúng như các lưu ý trên ??
Cho mình xin cái mod thanh mediabar với a.THANHTUNGHT !!!

taothephong

bản này mình dùng 5530,xem thông tin máy thì mới là v30 thôi.gửi bluetooth thì lap nó nhận là x6-00:))
bản này công nhận dùng mượt ghê.mình thấy bản này tốt,chưa biết pin thế nào

chu0jyb

Bạn ơi bản Tap to Unlock của X6.
Phần chụp ảnh nút tuỳ chọn bị đổi thành "~"
Nút thoát bị đổi thành "$"
Bạn kiểm tra lại nhé.
Bản này rất nhanh và mượt. Ram khởi động 60MB
Thank for Share.

coc3k

Member
ai cho mình cái mod mà có thể vuốt các icon trong menu cho nó xuống hết đi

NTiolanDatluu

Mềnh chẳng biết nhận xét như thế nào cả, bản fw lần này ra tốt, nhanh & mượt, đêm qua mò mẫm mãi chưa phát hiện lỗi gì! Thanks bồ làm ra fw tốt cho mọi người! :p

P/S: Vote :-/

:)):)):))

Chỉnh sửa cuối:

haohmaru87

Oho !!! CFW 05 ra lò rồi, mừng quá, bản 04 của anh dùng rất ok , bản 05 ra đời fix các lỗi tồn đọng ở 04 hứa hẹn đem lại cảm giác mới cho nhưng ai dùng NOKIA !!!!!!
Thank !! ThanhTungHT nhiều nhiều
Download về JAF thôi !!!

coc3k

Member
ý bạn là cái no scroll bar ấy à :-?? ko hiểu lắm
không phải bạn, khi mình bấm và kéo các icon xuống thì nó không chịu xuống hết mà chỉ xuống đc 2 phần màn hình thôi mình muốn cho nó xuống hết luôn mình nhớ cái mod đó nó nằm trong thư mục private,12020be9 mà file gì mình quên mất

Status
Không mở trả lời sau này.