• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (18/02/2012)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
Ko thấy đâu a ạ. A tìm trong private xem nào?

Trong Rofs2\Resource\apps Còn 2 file này a chưa xóa nè : google_brand_graphics.mif; google_logo.mif lúc chiều tưởng là của Rofs2 gốc nên ko dám xóa >:)

dark_lord_3393

em là lính mới chưa flash bao giờ. Cho em hỏi flash như thế này dùng phoenix được không. Em cài đủ mọi bản của jaf như hướng dẫn rồi nhưng vẫn không được. Em dùng win7 64. Nếu làm được trên phoneix thì hướng dẫn cụ thể cho em với. Em dùng x6-8gb, rm-559, v40.0.002.

kenls

Trong Rofs2\Resource\apps Còn 2 file này a chưa xóa nè : google_brand_graphics.mif; google_logo.mif lúc chiều tưởng là của Rofs2 gốc nên ko dám xóa >:)

A Tùng cho phép e post 1 bản belle cho 5233 lên topic này nhé ^^!

ThanhTungHT

Active Member
A Tùng cho phép e post 1 bản belle cho 5233 lên topic này nhé ^^!

Bây giờ a chỉ cho phép Post trên Topic a thôi. Nếu muốn lập Topic khác,phải đợi tầm vài ngày nữa e nhé ;;) Đây là Quy định của a,e thông cảm :p

kenls

Bây giờ a chỉ cho phép Post trên Topic a thôi. Nếu muốn lập Topic khác,phải đợi tầm vài ngày nữa e nhé ;;) Đây là Quy định của a,e thông cảm :p

Không cần. Post luôn lên đây thôi. Bao giờ tự làm đc 1 bản thì e mới lập topic mới.

Chưa đủ trình nên ko cần phô trương :D

boyx6tn

sao máy minh giờ cứ chuyên sang 3g la ko kết nối internet đuoc nhỉ.dung 2g thì vẫn bt.máy mình là 5230.ai biết chỉ với

ThanhTungHT

Active Member
sao máy minh giờ cứ chuyên sang 3g la ko kết nối internet đuoc nhỉ.dung 2g thì vẫn bt.máy mình là 5230.ai biết chỉ với
Máy a thì 5233 đăng ký 2G,hay 3G đều chạy tốt,3G nhỉnh hơn 1 tý vì con 5233 ko hỗ trợ 3G >:)

dark_lord_3393

em là lính mới chưa flash bao giờ. Cho em hỏi flash như thế này dùng phoenix được không. Em cài đủ mọi bản của jaf như hướng dẫn rồi nhưng vẫn không được. Em dùng win7 64. Nếu làm được trên phoneix thì hướng dẫn cụ thể cho em với. Em dùng x6-8gb, rm-559, v40.0.002.
Ai giúp với. Cảm ơn nhiều lắm

hoangphonghd

Test thử cho 4k8 thấy bộ icon Glossy này ko đẹp bằng icon anna gốc của binh24
Soft surperscrenshot ko cài đc.
Continued....
vừa đi ug rượu về xong nếu có lỗi chính tả ae bỏ qua nhé, fê quá

hoangphonghd

mình làm theo các cách hướng dẫn rồi nhưng jaf vẫn bị lỗi. đảm bảo làm đúng trình tự. hix

bạn dùng win 7 64bit đúng ko. nếu đã làm đúng các bước hd rùi thì làm tiếp cái này:
Lúc giải nén phải chọn là C:\Program Files (x86)\ODEON mới được.

dark_lord_3393

bạn dùng win 7 64bit đúng ko. nếu đã làm đúng các bước hd rùi thì làm tiếp cái này:
Lúc giải nén phải chọn là C:\Program Files (x86)\ODEON mới được.

Giải nén jaf1.98.66beta5.rar và copy vào đường dẫn cài J.A.F hả bạn? Mình giải nén đè lên thư mục chứa jaf rồi nhưng lúc khởi động báo lỗi là file gì đó của win không hỗ trợ. @.@ hix

bomdaigai

bản này cook mod belle của nhoc trong taptounlock của 5230 lúc khoá phím bị mất đầu số dồng hồ! mình dùng font mạc định của mod luôn! mình dùng icon 4x4 và 2x6 big icon tự làm không bị lỗi như mấy bạn! nhoc fix dùm lỗi mất đầu số kia là ok! bản này rất good! thanks

ryuy

bản này cook mod belle của nhoc trong taptounlock của 5230 lúc khoá phím bị mất đầu số dồng hồ! mình dùng font mạc định của mod luôn! mình dùng icon 4x4 và 2x6 big icon tự làm không bị lỗi như mấy bạn! nhoc fix dùm lỗi mất đầu số kia là ok! bản này rất good! thanks

bạn share mình mod menu 4x4 của bạn đc ko? Tk bạn :D

Status
Không mở trả lời sau này.