• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

xuanbach123

không cài QT được Tùng ơi. mình cài bản 4.7.3 in E
nó báo EWI orror 0 E:\private\10202d56\import\packages\20013851\backup registration.xml
mình vào E:\private xóa lun folder 10202d56 rồi mà củng không được
mình đang sử dung FW của tùng. không chỉnh sửa gì hết
mong được giúp đỡ

bạn xem lại cái qt của bạn đi chứ mình dùng có làm sao đâu>:)

lukesir

Các anh hướng dẫn em cách fix lỗi " bị out ra HS trong trình xóa nhạc với " . ......................................................
Thank các anh nhiều ! :((

lukesir

bản v2 bác tùng đã fix rùi mà bạn[/QUOTE]
bạn biết cách fix không? chỉ giúp mình với ?????????? minh dung V2 + sủ dung mod cua Belle ò Nhockfc

toanckak5

thanhtunght ơi . mính flash cfw of bạn rồi . Rất hay . Nhưng sao mở 4 đến 5 ứng dụng là bị đơ luôn. Đành phải vào ứng dụng trước thoát ra. Thì mới mở hết đơ. Ví dụ nha . Có lần mjnh vào tin nhắn tiếp theo mình khong thoát menu mà lại vào danh bạ. Rồi mình ấn tiếp menu rồi vào nhật ký . Thế là đơ lun . Mình phải ấn nút đỏ rồi mình vào tin nhắn xong thoát tjn nhắn thì mới mở danh bạ dc. Cfw này hay bị thế lắm . Có lần chỉ mở cùng 1 lúc chỉ mở 2 ứng dụng là da đơ rồi . Rất mong bạn gjup mình . Thank nhju.

Mail : toanckak5@gmail.com

lukesir

Minh dung ban V2 + mod belle của Nhockfc. mình gặp 1 lỗi là không xóa đươc nhạc trong trình xóa nhạc. Ai biết giúp mình với. ( mình đã xóa file "mpx" thì xóa được nhạc nhưng ko full Belle trong trình Rename tên bài hát )...........................................................................................................................................................................................................................
..........................
...........................................................
.................................................................

lukesir

Nếu dùng Mod của nhockfc thì ko phải xoá gì cả nhé :|

Bạn so sánh xem :| Giống nhau hết rồi đấy !

Anh Tùng ơi. Nếu " không xóa mpx thi không xóa được nhac trong trình xóa nhạc " . Anh giúp em với ạ.
,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
............................................................
..........................................................................................

tranconghd89

tranconghd89 ơi. bạn onl đi . Minh hỏi bạn tý. ok ????????????????
yahoo. nhinsaoroi_anhnhodenem nha bạn
Anh Tùng ơi. Nếu " không xóa mpx thi không xóa được nhac trong trình xóa nhạc " . Anh giúp em với ạ.
,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
............................................................
..........................................................................................
cũng có cách là xóa trong thẻ nhớ rùi làm mới thư viện nhạc là ok mà

obxrose

Bạn ơi cho mình xin MOD khi máy tắt đèn thì chỉ cần vuốt màn hình là sáng màn hình đc ko, bản này phải bấm menu nên hơi bất tiện, của mình là 5530 nên phím cảm ứng hơi kho bấm, thanks bạn nhiều:)

huhu sao hok ai giúp mình hết vậy:(

xmenhathanh199x

thử 2 trên 3 font ở #2 mà vẫn chẳng đc. thế mới khổ nhau chứ. mà bản này hình như không có lim dim thì phải. buồn ghê. có khi bắt tay với em 03 vậy

obxrose

thanks bạn nha, cho mình hỏi cái này có khóa màn hình bằng cảm biến khoảng cách ko vậy:)

help me!!!!!!!!!!!!!!

mình cần mod vuốt màn hình thì đèn sáng khi ko khóa phím, ai có cho mình xin với, thêm mod fix lỗi đèn luôn nha, thanks!

heocon0909

thanhtung ơi sao bản này pin ko bằng bản vn -03 vậy mình jaf bản này đc 1 tuần rùi nhưng pin ko bằng bản vn 03 đc có cách nào cải thiện ko

toanckak5

thanhtunght ơi . mính flash cfw of bạn rồi . Rất hay . Nhưng sao mở 4 đến 5 ứng dụng là bị đơ luôn. Đành phải vào ứng dụng trước thoát ra. Thì mới mở hết đơ. Ví dụ nha . Có lần mjnh vào tin nhắn tiếp theo mình khong thoát menu mà lại vào danh bạ. Rồi mình ấn tiếp menu rồi vào nhật ký . Thế là đơ lun . Mình phải ấn nút đỏ rồi mình vào tin nhắn xong thoát tjn nhắn thì mới mở danh bạ dc. Cfw này hay bị thế lắm . Có lần chỉ mở cùng 1 lúc chỉ mở 2 ứng dụng là da đơ rồi . Rất mong bạn gjup mình . Thank nhju.

11lequy11

Em đã UP FW 5800 Navifirm gốc (7file down trực tiếp) phiên bản 60.0.003 thì có up CFW nayd được không anh

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
Em đã UP FW 5800 Navifirm gốc (7file down trực tiếp) phiên bản 60.0.003 thì có up CFW nayd được không anh
Up được bạn nhé ^^
"+ RM-356_60.0.003_Refresh Core by Binh24.7z : Link down Link Medifire: Click hereThanks tranconghd đã leech hộ mình :)
Nếu dùng Core này để Flash thì đổi Tên Rofs2 của mình thành:
RM-356_60.0.003_prd.rofs2.V05 là Flash đc."

Chạy 4 đến 5 ứng dụng thì mình cũng chịu,bạn thử đổi máy xem :-? Còn chuyện bạn bảo Nhắn tin rồi thoát bằng Meu rồi vào tiếp gì gì đó :| Mình Test đến mỏi tay cũng ko có hiện tượng "đơ" .Bạn Flash lại xem ! Chú ý #1 nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.