• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

master09

có phải mình thay vào mod tắt bàn phím cứng có phải không,

bạn cứ tài về rùi coppy vào ROFS rùi flash. http://www.mediafire.com/?739ogqqmq7hxr5b uk mod đó là mod đèn phím cứng đó, đèn sáng đều. không còn hiện tượng như bạn nói. nhưng nó lại có chế độ rung khi thao tác cuộc gọi, mình không thích rung khi gọi và ngắt cuộc gọi nó cứ dựt dựt mình đang nhờ Bún edit lại

Nguyendaivuong

bạn cứ tài về rùi coppy vào ROFS rùi flash. http://www.mediafire.com/?739ogqqmq7hxr5b uk mod đó là mod đèn phím cứng đó, đèn sáng đều. không còn hiện tượng như bạn nói. nhưng nó lại có chế độ rung khi thao tác cuộc gọi, mình không thích rung khi gọi và ngắt cuộc gọi nó cứ dựt dựt mình đang nhờ Bún edit lại

vậy ah, vậy thì đợi edit xong xài lun, heeee. thank nhiều nha,

ThanhTungHT

Active Member
Bạn edit bỏ chế đọ rung đc thì cho mình xin mod đấy với nha. đang đợi xem có ai pm giúp đỡ không nè! giúp mình nhé :p
2 File :keyinb.rul tactile.rul trong private\10282BC4\rules là quy định rung đó bạn.Chỉ cần thay 2 file ấy đi là mất rung :|

ThanhTungHT

Active Member
xoá có đc không bạn. hay thay 2 file của bạn trước là đc hả bạn
Thay từ bộ Rule bản nào của mình hoặc bất kỳ bộ Rule ko rung là đc :|.Ko đc xoá nhé !

p/s: 03 vẫn rung :p lấy 2 file từ bản này luôn mà dùng

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
Tùng ơi. CFW nay tôt rùi. nhưng sao dùng mod belle không chơi được game racingthunder nưa ak!
Tìm bản khác cài vào xem :| Mình có Test qua mấy Game đều chạy tốt. Thú thực mình ko nghiện Game cho lắm ! Game ấy,mình cài bản của Duy Thanh Up lên,chạy tốt !

bomdaigai

vậy ak! :p cho minh xin link đi. CFW này dùng mượt thật. chắc bỏ FL thôi. chờ VN-05! mà bản này có vẻ hợp với mod belle của nhockfc đấy!
mình dùng 5230!

Asutaka

5530 dùng Core gốc của V40 flash chung với Rofs 2 của bản này mà ko cần đổi tên thành .V05 dc ko../..

ThanhTungHT

Active Member
5530 dùng Core gốc của V40 flash chung với Rofs 2 của bản này mà ko cần đổi tên thành .V05 dc ko../..
Không dùng Core gốc bạn nhé ! Dùng Core trên #1 và đổi tên Rofs2.Chịu khó down link filesonic sau đó leech sang mediafire cho các bạn khác nhé !

bomdaigai

Mem cấp 2 tham gia cũng đã lâu sao còn post những bài kiểu này vậy bạn @@ Những bài viết thế này lần sau tớ không xóa thì cũng sẽ bị các Mod khác xóa mà ko thông báo đâu >"< Bạn lưu ý nhá X_X
xin lỗi bạn nha! mình online bằng điện thoại mà.

Status
Không mở trả lời sau này.