• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

toanphat

Cho mình hỏi font này có tiếng Trung tiếng Hàn và ký tự belle chưa bạn??
mình k biết có belle k nữa! bên đó chỉ nói có tiếng trung hàn chắc chưa có belle! bởi vậy mình mới cần Tùng edit hộ!

tùng có thể hướng dẫn cách thêm mod belle vào font này đc k?

Chỉnh sửa cuối:

dungtam73

Cho em hỏi chút,cái rom patcher của em khi apply "open4all RP+" thì nó hiện cái dấu nhân màu đỏ.Các bác chỉ em cách khắc phục đi ạ,5530 nha.
bình thường hack = tay vẫn ok mà,cái rompatcher này đã add vào FW nên ko làm j dc.Thanks

ThanhTungHT

Active Member
Cho em hỏi chút,cái rom patcher của em khi apply "open4all RP+" thì nó hiện cái dấu nhân màu đỏ.Các bác chỉ em cách khắc phục đi ạ,5530 nha.
bình thường hack = tay vẫn ok mà,cái rompatcher này đã add vào FW nên ko làm j dc.Thanks

Nói trước là bản mình không bị lỗi này nhé ! Còn lỗi của bạn là do ném Mod linh tinh vào .Ném cái Mod Rompatcher này vào là hết ! Click here

iam_mrl

thanh tùng cho mình hỏi .mình lưu tên trong danh bạ =kí tự symbol .flash bản này ở danh bạ có hình mũi tên quay lại của bele chồng lên nhau hiện giữa danh bạ .mình dùng font của bạn hay của sangbenh vẫn bị thế .lại phải dùng bản 03 của bạn .:((.xin lỗi ko có ảnh pót lên tạ có mỗi kon 5233 ko tự chụp được

ThanhTungHT

Active Member
thanh tùng cho mình hỏi .mình lưu tên trong danh bạ =kí tự symbol .flash bản này ở danh bạ có hình mũi tên quay lại của bele chồng lên nhau hiện giữa danh bạ .mình dùng font của bạn hay của sangbenh vẫn bị thế .lại phải dùng bản 03 của bạn .:((.xin lỗi ko có ảnh pót lên tạ có mỗi kon 5233 ko tự chụp được
Đỗi cái Theme đi là được bạn à.Do Mod Theme trong suốt ! Mình thấy như thế lại khác lạ và bình thường :|

ThanhTungHT

Active Member
Chủ thớt cho mình hỏi phím chọn phải là danh bạ hay menu vậy???
Mặc định là Menu .Cài đặt lại Tuỳ chọn/Chỉnh sữa nội dung/Tuỳ chọn/Phím chọn phải/....
Máy e x6 dùng cái này. Khởi động lại ko vào đc mấy phần mềm. Toàn phải cài lại mới vào đc :(

VD xem nào? :-? Thằng em mình cũng dùng X6 đấy nhé ;;)

ThanhTungHT

Active Member
VD cài ola. Khởi động lại là ko vào đc ~X(
Tìm bản khác cài vào.Trước mình có dùng qua Ola trên FW gốc.Lag ,báo lỗi Java.. v..v.v.
Theo mình nghĩ khi kích vào nó sẻ báo lỗi Java...(Lỗi ứng dụng Java) sau đó bạn ko vào được nó nữa ! Phải cài lại rồi vẫn bị thế.Mình chắc chắn một điều là nó bị lỗi trong quá trình sử dụng chứ ko phải Restat lại máy :|

ThanhTungHT

Active Member
Wattpad, shmessenger, 12 sứ quân.... :|
Đây là Game Java phải ko ? Game hỗ trợ cảm ứng Full màn hình 360X640 chứ ? Riêng Wattpad mình đang dùng nó.Mình thấy bình thường,nhưng nó bị lỗi ở phần cảm biến ánh sáng,lúc chuyển Chế độ ban đêm/Chế độ bình thường !

banshee2506

Khi mới cài thì dùng đc bt. Sau khởi động lại là ko vào được nữa. Với lại k vào được cập nhật phần mềm nữa

Status
Không mở trả lời sau này.