• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

Em_be_hu

Hì hì, lâu lắm rồi ko vào 4rom.....Thấy bản này có vẻ host đây.... 1 tuần mà dc 99 trang.
Nhưng mà ko biết là bản V4 đã có các mod
+ Mod Fix Tai nghe BT và Tắt phím cứng ,Dữ liệu Ovi Map cập nhật ở #2 nhé !
chưa nhỉ???

hunter_dimond

bản này quá.....perfect @@ chỉ có 1 cái là...ko bik nói sao nữa. Ví dụ như khi đang nhắn tin, bật cái symbol lên thì cái bảng symbol nó trong suốt rất khó nhìn :(

tungsctn

chết cha con ba ba rùi :(( nghe lời a tùng thay cái nokia browser h` nó còn ko cả hiện trong đt nữa :( ltnao` pjờ

wimax16vnn

cho cái fix Tap to unlock và fix font vào lun ROFS2 của các RM-XXX cho mọi người dùng cho tiện !

thecong260282

thay fon cua sangbenh vao có hết ko vậy bạn hiền , mình thấy mấy bản của sangbenh làm vẫn có hình vuông o menu, muốn bỏ hình vuông đi mà không biết làm thế nào , hương dẫn đi bạn

Chỉnh sửa cuối:

bamboohit

Tiếc quá. Cfw này hoàn chỉnh nhưng lại ko có chế độ đèn mh lim dim à? Hết thời gian hiển thị là màn hình tắt ngúm luôn. Hix

LeKhangAn

Tiếc quá. Cfw này hoàn chỉnh nhưng lại ko có chế độ đèn mh lim dim à? Hết thời gian hiển thị là màn hình tắt ngúm luôn. Hix

Mod đèn lim dim hao pin lắm bạn ơi , >>>>Hết thời gian hiển thị là màn hình tắt ngúm luôn<<<
bạn bỏ thử mod bật đèn xanh khi sạc pin vào rofs2 rồi flash lại sẽ hết đó bạn mình đang dùng bản 04 tesst vẫn bình thường . Khi hết thời gian hiển thị chạm vào HS nó sáng lại bt bạn ah
Nếu bạn không rành cách thêm mod vào Rofs2 , thì nhờ bác nào đó giúp bạn thêm mod ấy vào là OK
chúc bạn vui

Hì hì, lâu lắm rồi ko vào 4rom.....Thấy bản này có vẻ host đây.... 1 tuần mà dc 99 trang.
Nhưng mà ko biết là bản V4 đã có các mod
+ Mod Fix Tai nghe BT và Tắt phím cứng ,Dữ liệu Ovi Map cập nhật ở #2 nhé !
chưa nhỉ???

Có đầy đủ hết rồi đó bạn mod trình duyệt web mới, giao diện belle Icon Anna N9 luôn đó bạn

Chỉnh sửa cuối:

tungsctn

mod đèn có trong blog a binh24 hoặc pm yh why_y0u_heartless e send cho >:)

kitavn

Mình đang xài bản 5230-Tap to unlock, không biết có ai bị như mình không ?
Khi cho mod tắt đèn phím vào thì không xoay màn hình được, mình đã thử rất nhiều mod nhưng vẫn không có kết quả !
ThanhTungHT coi xem sao nhé

Status
Không mở trả lời sau này.