• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

coc3k

Member
Bản này đã tích hợp xoay rồi :) Không tin thì bạn có thể Test xem :)
mình đang dùng đây mà khi khóa, màn hình chủ đang ở tư thế nào thì khi mở khóa nó ở tư thế đó mà bạn nó đâu có xoay
mà cho mình hỏi thật sao bạn ghét mình rứa nếu mình có gì thì minh xl trước

ThanhTungHT

Active Member
mình đang dùng đây mà khi khóa, màn hình chủ đang ở tư thế nào thì khi mở khóa nó ở tư thế đó mà bạn nó đâu có xoay
Như thế là xoay rồi đấy,mặc định là Unlock chỉ nằm dọc thôi bạn nhé :)
p/s: Nếu thấy bản nào xoay,có thể thay Rule của bản ấy sang bản này để dùng :)

coc3k

Member
Như thế là xoay rồi đấy,mặc định là Unlock chỉ nằm dọc thôi bạn nhé :)
p/s: Nếu thấy bản nào xoay,có thể thay Rule của bản ấy sang bản này để dùng :)
bạn bày cho mình thay đi. thank bạn

Quy_Love91

Tùng bạn cho mình bản để thay Menu bằng Danh bạ. Vì khi nhấn phím giữa thì cũng có danh bạ. Mình thấy hơi thừa @@! và mất 2 công đoạn để vào danh bạ @@!

tranconghd89

Tùng bạn cho mình bản để thay Menu bằng Danh bạ. Vì khi nhấn phím giữa thì cũng có danh bạ. Mình thấy hơi thừa @@! và mất 2 công đoạn để vào danh bạ @@!
bạn có thể thay menu ngoài hs thành danh bạ được mà, nhưng nhìn sẽ ko đẹp bạn ah

sangbenh

ai có mod này thì cho em xin test thử với:D

kitavn

Tình hình thế này , khi cho mod tắt phím cứng vào thì không xoay màn hình được , cook rồi flash chiều giờ mà không được ?

tranconghd89

sao mình lấy 10282BC4 trong bản của viết hòa đưa vào bản tapto unlock thì chức năng xoay mất hết bạn cái gì cũng xoay không được luôn
bản phải xoá thư mục cũ đi trước nhé

hunter_dimond

+ Mod Xoá Video Call và Mini Qwety dành cho máy ko có Video Call (523x...) : Link down
+ Mod Tap to unlock Fix: Click here
+ Phần mềm Auto Install <Tự động cài App> : Click here
+ Dữ liệu Ovi Map 3.06 Offline: Click here
+ Mod tắt đèn phím cứng : Click here Chú ý : Xoá tất cả các file theo đường dẫn : Private\10282BC4 Rồi mới cho Mod vào !
+ Font hỗ trợ Tốt Belle,Fix màn hình khóa chờ by Sangbenh : Click here Xóa toàn bộ Font trong Rofs2\resource\fonts rồi mới cho Font mới vào nhé!
+ Mod tăng tốc nhắn tin : Click here (Cho vào lỗi cấm nói,cấm trình bày :)) )
+ Font Edit Fix 100% ký tự Edit ThanhTungHT : Click hereXóa toàn bộ Font trong Rofs2\resource\fonts rồi mới cho Font mới vào nhé!
xài font nào là ok nhất vậy bạn. Nhiều quá ko biết chọn cái nào

socloc20

cho mod belle mới vào thì lại mất cái đồng hồ sym^3, vậy phải cho mod đó vào cuối ak

Status
Không mở trả lời sau này.