• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

kitavn

Có fonts mới chưa up bản Tap to unlock cho 5230 đi chủ top !chờ lâu quá rồi ...........:ar!

ThanhTungHT

Active Member
Có fonts mới chưa up bản Tap to unlock cho 5230 đi chủ top !chờ lâu quá rồi ...........:ar!
Có vài Font của mấy bạn Share rồi,nhưng đêm về mình mới Test đc.Nếu Ok thì mình sẻ Up ngay :)

coilouis1993

cho hỏi cái file sys của mod Mod Xoá Video Call và Mini Qwety dành cho máy ko có Video Call bỏ vào file rofs2 rồi flash hay flash xong mới cho vào???

lukesir

Anh ThanhTung ơi , cho em hỏi trình nghe nhạc không xóa được bài hát. xóa la bi dí ngay. Đây có phải là 1lỗi không ?

ThanhTungHT

Active Member
Anh ThanhTung ơi , cho em hỏi trình nghe nhạc không xóa được bài hát. xóa la bi dí ngay. Đây có phải là 1lỗi không ?
Mình vẫn xóa bình thường :). Vừa chạy file vừa xóa thì ko xóa đc đâu nhé :|

missthuha

hi em vẫn chưa đc dùng cfw nè háo hức wá mà hok có pc để jaf hic bùn wá

lukesir

Em dùng 5230 anh ah. em thử xóa mãi nhưng không được. kể cả không chạy cũng không sao xóa được. anh kiểm tra giùm em với

ThanhTungHT

Active Member
hi em vẫn chưa đc dùng cfw nè háo hức wá mà hok có pc để jaf hic bùn wá
Ra Net đi e,down về JAF 1 tý là xong,hoặc nhờ "chàng" nào đó JAF hộ cho :D
Có Font Android hỗ trợ Belle thì a Up lại bản cho e :)
Em dùng 5230 anh ah. em thử xóa mãi nhưng không được. kể cả không chạy cũng không sao xóa được. anh kiểm tra giùm em với

Ko xóa đc thì vào Thư mục chứa nó mà xóa :) Bó tay với bạn :|

hien98

mình muốn port bản này của Tùng cho nokia 5250 phải làm cách nào vậy Tùng? mong bạn giúp đỡ?
bạn có thể cho mình bộ icon n9 và swip to unlock như trong hình được không?

barracuda

bác ThanhTung cho mình hỏi,có mod nào tắt phím cứng nhưng ko xoay màn hình mở khóa ko :D

ThanhTungHT

Active Member
Cũng có thể ý anh ý là đừng quá quan trọng RAM cao làm gì :D, xoá đi để khỏi phải xem ram riếc làm gì cho khổ chứ Memcheck nó có chạy ẩn đâu.
Lại nhớ ngày trc hay JAF máy mình toàn để Memcheck ngoài hs, thỉnh thoảng dí phát, có lúc RAM >50 thì sướng, lúc RAM tầm ~ 40 giải phóng hết cỡ ko đc 5x là lại JAF lại =)). Giờ thì thôi rồi :D

Là vậy đó e :D :))

bác ThanhTung cho mình hỏi,có mod nào tắt phím cứng nhưng ko xoay màn hình mở khóa ko :D

Thử sang bên Topic Mod của ngviethoa tìm xem sao :)

coilouis1993

cái Dữ liệu Ovi Map 3.06 Offline dùng thế nảo hả chủ thớt?? MEM mới hơi gà tý thông cảm nhá

Status
Không mở trả lời sau này.