• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

luongngocanh92

nghe bạn nói khổ wa' nhỉ! bạn ở đâu xem ae nào in 4rum gần thì chạy qua nhờ JAF dùm!

ae nào ở cần thơ thì
call me:0909575748 if muốn nhờ JAF dùm!
mình chỉ biết cook sơ sơ thôi nên k dám múa rìu! if trong khả năng thì mình sẽ giúp!
mình sinh viên đại học nông lâm thái nguyên.hì yêu synbian quá nên danh dụm 1 năm học mới đủ money để mua 5230 đó.dinh bảo ông già mua máy tính nhưng ngại ( ko dùng gì nhiều mà bố là famer nên thôi) toàn jaf nhờ hì.

Khoaaaa

Active Member
Ko biết fải ko nhưng có thể tìm mình tìm ra vấn đề của ngocanh,bạn vào rompatcher xem hai path open4all và intallserver đả dc apply chưa,chưa thì ...rồi thử lại pm của bạn ruby xem sao,mình vừa test lại,thấy có liên wan đó

luongngocanh92

Ko biết fải ko nhưng có thể tìm mình tìm ra vấn đề của ngocanh,bạn vào rompatcher xem hai path open4all và intallserver đả dc apply chưa,chưa thì ...rồi thử lại pm của bạn ruby xem sao,mình vừa test lại,thấy có liên wan đó
mình vưà ap

Khoaaaa

Active Member
Bạn có cài thêm pm dạng menu swith nào nửa ko,mình ko nghỉ là do lỗi fw vì củng xài bản 04 này mà

Nguyendaivuong

hết ngày thứ 3 rùi, mà không thấy chủ thớt đâu, dễ mà chủ thớt bị bắt cóc rùi cũng nên, ai có tung tích j của chủ thớt không

luongngocanh92

À hôm nọ mình fash bản cfw cuả overyou bên congnghe 24 do vcoí1k up len pda roi.dang đơị a tùng ra bản mới là flash ngay nếu good thì ko flash nưã

luongngocanh92

Các pro ơi cho em hỏi để làm 1 bản cfw có fức tạp ko. Hj e muốn làm riêng t bản cho mình nhưng thấy có vẻ hơi pnức tạp

saker1990

Các pro ơi cho em hỏi để làm 1 bản cfw có fức tạp ko. Hj e muốn làm riêng t bản cho mình nhưng thấy có vẻ hơi pnức tạp

chính bạn cũng nhận ra nó phức tạp rồi còn gì... (phức tạp với ng` biết ít VD như mình & bạn :) )

ognlaido

như thế này là bị làm sao đây mọi người, mình tìm mãi ko ra hix

ai giúp mình qua TeamViewer với, pm hoangtoc.thienthu cho mình nha, thank... trước

Khoaaaa

Active Member
Mình trố mắt lên nhìn củng ko thấy gì khác thường,ô crt đó ko cần tích bạn à,có thể bên trong rosf2 có vấn đề,bạn kiểm tra dung lượng của rosf,chắc ăn thì xóa nó luôn,pc đóng bớt pm ,để máy ổn định rồi giải nén lại file nén rosf của anh tùng,cho vào xem sao,ko thì nhấn hẳn vào PPM ,đợi chút nó ra đường dẩn,tìm chọn file rosf rồi flash xem sao

dunghl2006

ai giúp mình qua TeamViewer với, pm hoangtoc.thienthu cho mình nha, thank... trước
sửa lại tên file đi kìa @@, nó phải giống nhau hết đều là RM-625_50.1.001 xóa hết đoạn _05944743 ở các file kia đi. File cuối đổi dấu "_" ở 50 thành "-"

nguyenhung15692

bạn xem lại ver của đt xem hình như ver máy bạn cao hơn ver đang jaf thì phải:-?

Status
Không mở trả lời sau này.