• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

congtu_91

Cứ Down Core + Rofs2 dành cho X6 về để Flash nhé! :)

sao em flash mãi mà nõ cứ toàn ra bản đang dùng nhỉ? down 2 cái trên với FW nào hả mấy bác? chỉ việc flash luôn thôi hay phải chỉnh mấy cái MCU, PPM, CNT ạ? haizzzz

quyvuong888

bạn Tùng cho tớ hỏi: m0d belle có bị ảnk hưởng bởi font chữ k? Vì hôm tớ c00k vào, nó k ra ic0n mà t0àn ký tự ấy. Nếu káj này ổn thì cho tớ xin m0d với! Tks!

tranconghd89

Anh Tùng ơi.Cho em hoi em muốn đổi icon 4x4 mà icon nó không bị thay đổi kích cỡ thì làm sao ạ?Em có dùng phần mềm nhưng sau khi no ra 4x4 thì icon nó nhỏ xiú àk??
bạn dùng mod này nhé...
mình cho mod này vào ok nha.

tranconghd89

bạn Tùng cho tớ hỏi: m0d belle có bị ảnk hưởng bởi font chữ k? Vì hôm tớ c00k vào, nó k ra ic0n mà t0àn ký tự ấy. Nếu káj này ổn thì cho tớ xin m0d với! Tks!
bạn phải cho fonts nào đã add ký tự belle đó vào thì nó mới hiển thị

tranconghd89

Cứ Down Core + Rofs2 dành cho X6 về để Flash nhé! :)

sao em flash mãi mà nõ cứ toàn ra bản đang dùng nhỉ? down 2 cái trên với FW nào hả mấy bác? chỉ việc flash luôn thôi hay phải chỉnh mấy cái MCU, PPM, CNT ạ? haizzzz
bạn cứ down core + rofs2 về rùi jaf là ok chứ làm sao ra bản cũ được.... trừ khi bạn đang dùng bản đó rồi.:D

Jay_Chou

Active Member
:D cuối cùng cũng ra 04. Hiện tại t dùng CFW belle anh Hòa mà cứ bị lỗi vào mạng ở HS. cũng chưa biết fix chưa. dùng fw ông thì ngon rồi. RAM cao =)) tôi hay đọc truyện bằng PSO nó ngốn RAM lắm nên không cần đẹp chỉ cần RAM. :D Thanks ông rất nhiều :D
À mà ông có add thêm Theme Nokia Belle không? tôi thấy theme đó cũng đẹp :p

NTiolanDatluu

Bản này chạy nhanh mượt nhưng font chữ hơi xấu.Bác thanhtung có thay được font chữ giống như bản c6 của binhnhox không bản ấy font đẹp và theme xám đẹp và dễ nhìn.Nếu được bác làm bản fix cho ae dùng với,bản này quá tuyệt chỉ mỗi tội font chữ

mình test trên x6 thấy chưa có mod lim dim,chưa tắt đèn phím cứng,fon xấu,còn lại ok

T làm CFW không cá nhân hoá ( mọi ng có thể info ra sẽ biết *#0000# )!

page

cảm nhận với 5230 còn lỗi thanh tap không hiểu thị như bell bạn Tùng kiểm tra coi

hoaiphiung

Gallery quét tùm lum

cái hiệu ứng xoáy búa xua..hơi bị nhứt đầu :(

p/s: bản nầy ngon, nhanh, mượt tks a T

Chỉnh sửa cuối:

haohmaru87

Làm thế nào để có âm thanh + hình ảnh khởi động mặc định các anh nhỉ ?? Giups em với

0902123007

ban oi cho minh hoi bản này có cook đc kai Nokia Beta Labs Nokia Bubbles hôk hả bạn mình dùng 5230 ma thjk kais đó wa ( chỉ sướng sym 3 )

Status
Không mở trả lời sau này.