• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
bạn phải nhấn kiểu gj để thanh chọn nằm trên mục cần xóa nhưng kái dấu "√" ko đc đánh vào đầu dòng thì mới xóa đc. có thể phải nhấn giữ . (bạn dùng 5230 đúng ko? )

Đúng rồi ! Giống như Theme đó...Nếu chọn Theme đó làm mặc định cho máy... Thì làm sao xoá được...

Máy thì đang chạy nó...Mà lại đòi xoá nó ra khỏi máy .Bó tay... Các Mem này là Nguyên lý của hđh chưa nắm vững !

keykeyon

Ôh. Dù sao cũng thanks tùng vì cho ra cfw tốt. Nhưng Mem cm là để cfw hoàn thiện thui. Đâu ai cũng "giỏi" như bạn nên nhưng Mem "gà" như m chẳng hạn sẽ hỏi nhưng câu theo như bạn nói là Spam gì đấy. Sorry bạn vì những cm theo bạn là "Sờ pam" của m.
Chúc V.I.P Tùng sẽ cho ra những cfw tốt hơn!
Thân ái!

adxv

E vẫn đag dùng bản gốc test 03 của bác T. Công nhận là pin trâu hơnnnnnnnn, hiệu suất cao. ngoài lỗi mặt cười va BT, e ko thấy lỗi gj thêm cả.
E có 1 ý kiến là mục tin hội thoại, bác có thể cho vào dòng menu tin nhắn chức năng chọn mở mục tin hội thoại làm mặc định cho tin nhắn giống S^3 đk ạ???
E chỉ góp thêm ý kiến thôi. Với bản 03 test của bác e ko chê vào đâu đk (2 lỗi trên với e ko ảnh hưởng mấy vì e ít dùng đến)
Thank bác

anhyeuemha115

Test Fw này pin trâu thật, ram cao, dùg mượt....m0ng T sớm ra pản fjnal khắc phục 2 lỗj nhỏ BT&Smile. Mà bản sau tớ thấy T k nên cho m0d cột sóg luôn luôn 3,5 vào fw nhé(5230)
p/s: Tùg hay aj đó cho tớ xjn 2 themes trong fw này nhé...gjúp tớ nha!

Chỉnh sửa cuối:

anhyeuemha115

Đúng rồi ! Giống như Theme đó...Nếu chọn Theme đó làm mặc định cho máy... Thì làm sao xoá được...

Máy thì đang chạy nó...Mà lại đòi xoá nó ra khỏi máy .Bó tay... Các Mem này là Nguyên lý của hđh chưa nắm vững !

káj này xóa đc, dễ mà mấy mem ơj. Chỷ kần nhấn gjữ laj thôj. Nhưg trước khj xóa phảj chọn tần số khác đã (chọn tần số đag càj thỳ xóa pằg njềm tjn àh)
THÂN

VuaThuocLak

káj này xóa đc, dễ mà mấy mem ơj. Chỷ kần nhấn gjữ laj thôj. Nhưg trước khj xóa phảj chọn tần số khác đã (chọn tần số đag càj thỳ xóa pằg njềm tjn àh)
THÂN

các bác chưa hiểu ý của mem rồi. Ai chẳng biết là nều tần số đó đang sử dụng thì ko thể xóa đc. Nhưng vấn đề ở đây là nếu mình đang nge ở hiệu chỉnh mà mình mới thiết lập chẳng hạn, muốn chuyển sang chế độ mặc định để xóa cái h.chỉnh kia. Khi chuyển qua mặc định rồi, lúc mình ấn sang hiệu chỉnh để xóa. Bình thường mình kich 2 lần thì mới kích hoạt chế độ ấy. Nhưng ở đây vừa đụng là nó đã tích dấu V kích hoạt. Ko thể ấn tùy chọn để xóa đc. Mong m.n test xem. Ko lại bảo vì lí do nào đó spam và làm lãng phí tài nguyên pda.

xmenhathanh199x

các bác chưa hiểu ý của mem rồi. Ai chẳng biết là nều tần số đó đang sử dụng thì ko thể xóa đc. Nhưng vấn đề ở đây là nếu mình đang nge ở hiệu chỉnh mà mình mới thiết lập chẳng hạn, muốn chuyển sang chế độ mặc định để xóa cái h.chỉnh kia. Khi chuyển qua mặc định rồi, lúc mình ấn sang hiệu chỉnh để xóa. Bình thường mình kich 2 lần thì mới kích hoạt chế độ ấy. Nhưng ở đây vừa đụng là nó đã tích dấu V kích hoạt. Ko thể ấn tùy chọn để xóa đc. Mong m.n test xem. Ko lại bảo vì lí do nào đó spam và làm lãng phí tài nguyên pda.
mình vừa test xong. đúng là vừa chạm vào đã kick hoạt rui`. nhưng bạn có thể nhấn dữ hiệu chỉnh rồi vuốt lên như thế sẽ ko phải là kick hoạt mà vẫn chọn đc hiệu chỉnh cần xóa. ph thì bạn nhấn tùy chọn đc rồi nha. good luck!

VuaThuocLak

Hihi. Thank bn. Mình thì xóa đc ùi. Chỉ là mình nói rõ ý bn kia hơn thôi. Ko m.n lại hiểu nhầm. Bảo spam.

bom1973

ừ nhỉ mình cũng kô xóa được. Nhấn vào nó kích hoạt lun!

chán wa mấy mem ơi. lỗi lớn nhất là bt thì vẫn chưa fix được. Mong pro vurain84 và thanhtunght sớm có cách fix. Chứ mấy lỗi đó thì có thể chấp nhận mà. Nguyenlang90 nhanh test cho mọi người, bạn có thể đưa thêm thông tin về thiết bị bt bạn dùng để test

nguyenlang90

chán wa mấy mem ơi. lỗi lớn nhất là bt thì vẫn chưa fix được. Mong pro vurain84 và thanhtunght sớm có cách fix. Chứ mấy lỗi đó thì có thể chấp nhận mà. Nguyenlang90 nhanh test cho mọi người, bạn có thể đưa thêm thông tin về thiết bị bt bạn dùng để test
mình đang dùng tai nghe Bt stereo AV890 hai loa nghe nha chứ ko phaỉ 1 loa thuờng đâu ,theo mình biết nó cần bộ chuẩn A2DP ,mình ko hiểu về cái này lắm ,đang đợi hai vip mem khắc phục rùi gửi wa cho mình test mà hai người đang bận nên chưa làm đc

Sanvu88

Member
Cái lỗi bt đó chẳng quan trọng với mình lắm vì có tai bt đâu.hi.
P/s: cái lỗi vào cài đặt mạng bị out fix đc chưa T .vào 1,2 lần toàn bị out phải vào đi vào lại mấy lầm mới đc.hix.

ThanhTungHT

Active Member
P/s: cái lỗi vào cài đặt mạng bị out fix đc chưa T .vào 1,2 lần toàn bị out phải vào đi vào lại mấy lầm mới đc.hix.

Đã Fix được rồi nhé ....

Luu_Tan_Vu

máy nào vậy, váo cài đặt mạng bình thườngchỉ có vào xdm bị lỗi thôi,

nguyenlang90

đã có mod fix chưa hai vip mem , hai vip cứ tạo vài bản fix rùi mình test thử một thể

anhyeuemha115

Test Fw này pin trâu thật, ram cao, dùg mượt....m0ng T sớm ra pản fjnal khắc phục 2 lỗj nhỏ BT&Smile. Mà bản sau tớ thấy T k nên cho m0d cột sóg luôn luôn 3,5 vào fw nhé(5230)
p/s: Tùg hay aj đó cho tớ xjn 2 themes trong fw này nhé...gjúp tớ nha!
..........

funnyclock

Từng ấy lỗi fix cũng mệt nghỉ luôn! Thôi tớ bảo nè, bây giờ mà có lỗi nào thêm thì đảm bảo đến 99% mem cũng không cần đến, và để thỏa 1 người mà hi sinh 99 per kia kể cũng không ổn! Cũng động viên Tùng cố gắng nếu có thể fix được nhưng...nếu khó quá thì thôi! Cái quan trọng nhất là ổn định thì đã có rồi, chứ còn bây giờ bắt fix được hết lỗi (từ cái nhỏ nhất đến những cái chưa được tìm ra tại thời điểm bây giờ) thì là điều không tưởng! Bởi dù gì thì thằng No cũng có hỗ trợ đếch gì cho hắn đâu, toàn hắn tự làm mà, nếu mà có những cái kiểu như là System Code-Guider thì đã khác, vậy nên bảo hắn phải làm thế nọ, phải làm thế kia thì cũng hơi khó nghe!
Nói chung là nên sớm kết thúc vụ fix những lỗi lặt vặt mà cho ra Final sớm cho anh em mừng!
PS: Cái EQ nhà tớ cũng bị click một lần là active luôn (but khéo khéo chút thì vẫn có thể xóa được) nhưng đó là sau khi add đủ mod lung tung vào rồi (đồ không được kiểm duyệt). Còn bản gốc thì không biết bởi vì tải rofs về phát là sửa ngay chứ không chạy ngay bản gốc của Tùng! Tùng đã nói là không có thì các mem nên tin đi, không nên đôi co thế, chắc chắn là số lượng mod các mem thêm vào bản test của Tung cũng không ít đâu!
Mà Tùng này, không nghe được thì nên bỏ qua chứ đừng nói những câu như thế, nhà tớ cũng chột dạ... >:)>:)>:)
Nên thêm chú ý: TEST BẢN GỐC lên đầu đi ha!

Status
Không mở trả lời sau này.