• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

anhthe250790

Của mình vào soạn thảo tin nhắn chọn biểu tượng cảm xúc mình chọn cái mặt cười đầu tiên thì nó hiện ra :D tương tự cái khác cũng vậy có cách nào cho nó hiện lên không mọi người

socloc20

Lâu ko vào đã có bản mới rồi nhỉ, thank mồm vậy tại thank trên kia từ lâu rồi :D

traicauhd

Vi la ban test loi? Minh co y kien de nghi tug tang hop loi va cach fix neu co the len #1 de moi nguoi cug biet va tien theo doi?
Y kien ca nhan.....?

bom1973

Toàn thể pro ơi bản 03 test này đã fix được lỗi tai nghe blutooth cho 5233 chưa? Tại mình ko có tai để thử.

ThanhTungHT

Active Member
Loi hien thi mat cuoi....?
Loi khi su dung tai nghe bluetooth....?

Mặt cười thì mình biết cách Fix.Vì mình từng Fix cho C6 V40.
Tai nghe BT chỉ cần tách BT từ N97 mini V12 là Ok.
Nhưng giờ đang ở công ty.. Chưa thể làm gì được... Thông cảm nha mọi người !

hunkenbkt

Mình dùng bản CFW Vietnamese-03 mà muốn tắt hoàn toàn đèn phím cứng thì làm như thế nào. Ai chỉ giùm với thank !!!!

realman225

Có lỗi này ko biết bạn fix dc ko nữa đó là mình cài qt thì bình thường nhưng cài cái ovi notification thì ko dc, mấy bản cfw khác thì dùng dc

traicauhd

mình tưởng tùng đang đi học chư? Tùng đi làm rồi ah mà làm gì thế? Khi nào thì có kế hoạch up các phiên bản lên vậy! Nếu ko thể up ngay dc thì có thể up các mod fix lỗi lên dc ko? Mình thấy mấy mod đó là hoàn tòan có thể chia sẻ dc!!!

bom1973

Rồi. Đợi bạn. Cách fix bạn đã giới thiệu ở mấy bài trước rồi đó phải ko? Tại ko biết rõ là 5233 hay 5230. Thank bạn rất nhiều

bom1973

Tùng cái cách pro giới thiệu để fix lỗi mặt cười ấy là copy hết tất cả các file từ bản cfw vietnamese1 hay vietnameses2 hay cả 2 bản 01 và 02 vào bản này?

ThanhTungHT

Active Member
mình tưởng tùng đang đi học chư? Tùng đi làm rồi ah mà làm gì thế? Khi nào thì có kế hoạch up các phiên bản lên vậy! Nếu ko thể up ngay dc thì có thể up các mod fix lỗi lên dc ko? Mình thấy mấy mod đó là hoàn tòan có thể chia sẻ dc!!!

Ko phải là ko muốn chia sẻ... Mình phải là người Test đầu tiên.Mới dám post lên chứ ! Hiện tại mình chưa Test được. Ak.Mình vừa đi làm vừa học ^^
Đi làm trước lấy kinh nghiệm sau này đỡ bỡ ngỡ hơn ! ^^

socklasuc41

Ko phải là ko muốn chia sẻ... Mình phải là người Test đầu tiên.Mới dám post lên chứ ! Hiện tại mình chưa Test được. Ak.Mình vừa đi làm vừa học ^^
Đi làm trước lấy kinh nghiệm sau này đỡ bỡ ngỡ hơn ! ^^

Pro wa nhỉ?? hihi
cái mod 4x4 của anh phải coppy zô rofs2 hả hay chỉ coppy zô C: thôi???

Status
Không mở trả lời sau này.