• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW v50 - 5800] 9 Homescreen Omnia Style by Anther

jimmy_mei

JAF xong chạy rất ổn, nhưng để ở ngôn ngữ TA vẫn bị lỗi chớp màn hình. Có cách nào fix ko ather ơi ??

hoaxutuyethp

ko phải đấy là cái lỗi chớp phía trên màn hình nó cứ chớp chớp giật giật liên tục khó chịu lắm hix. Đang down CFW V2 về test xem sao. Hum nọ down về 7 dùng 2 hôm đành quay lại v6 vì cái lỗi đỏ màn hình :D

Anther1991

ko phải đấy là cái lỗi chớp phía trên màn hình nó cứ chớp chớp giật giật liên tục khó chịu lắm hix. Đang down CFW V2 về test xem sao. Hum nọ down về 7 dùng 2 hôm đành quay lại v6 vì cái lỗi đỏ màn hình :D

Cái đó chuyển sang Hs khác rồi chuyển lại là hết mà. ;;)

hoaxutuyethp

Thanks nhé. ko biết ver mới thế nào. CỨ down ủng hộ + thanks đã. :D có lỗi gì mình comment sau.

joeD

enther ơi chừng nào có hàng bản 9HS icon Ip vẫy xót ruột quá

nin1009

bạn có khắc phục được trình duyệt web mặc định của máy chưa vậy

Anther1991

bạn có khắc phục được trình duyệt web mặc định của máy chưa vậy

Chưa, cái này phải chờ nhóm PNHT làm thoy. VIP Mathanh đã làm rất nhiều cách những vẫn ko khắc phục được

Anther1991

Mình cập nhật file gadget.swf bên trên rồi. Không còn red bug nữa, kéo hết widget cho vào đầy 3 trang màn hình cũng ko có luôn, chất lượng hình ảnh giảm ko đáng kể:

TungBach

Pro Anther1991 ơi cho em xin cái hình nền bông hoa đi, em lỡ tay làm mất rùi mà lại thích,k bit tìm đâu ra.thansk bác!

kitafung

Bản CFW này còn sót 1 lỗi nhỏ. Vào trình duyệt ảnh của máy vẫn còn hiệu ứng Theme mặc dù đã tắt hiệu ứng rồi.

Anther1991

Đã có gadget có thêm cột sóng và giờ, pin do VIP Mathanh làm.

Cập nhật link bên trên

kitafung

"Tùy chọn Tapping Control trong Cảm biến trọng lực" Không hiểu cái này là cái gì luôn. Chủ thớt có thể giải thích dùm mình công năng của nó có được không? Thanks

Bác Anther ơi giải thích dùm mình cái này là cái gì dùm mền với ! Thanks