• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW-NOKIA 523X-N97 mini Ported Firmware ver 2.0 { Fix 100% lỗi Camera hiện đang dùng}

ThanhTungHT

Active Member
RM588_40.6.003_001_001_U001.uda.fpsx cái file này có 1kmb đúng không đầy đủ 7 file không thiếu file nào hết

đã làm nhưng không thành công

Lần đầu flash tớ cũng bị lỗi như bạn.Thường thì tớ khởi động lại máy tính hoặc Cài lại Pc suite.Dần dần rùi chẳng bao giờ thấy lỗi ấy nữa^^

thangku1989

đã khởi động lại máy tính nhưng không hết lỗi thử cài lại pc sutie xem sao đã

vẫn như cũ chán

Chỉnh sửa cuối:

nhoxjnhzai

đã khởi động lại máy tính nhưng không hết lỗi thử cài lại pc sutie xem sao đã
pc suite để máy tính và đt nhận nhau mà cái đó của bạn ok rồi cài vào làm chi?cẩn thận gỡ pc suite k sạch là đếk cài đc lại đâu

ThanhTungHT

Active Member
Download lại rename cho chuẩn mà vẫn lỗi thì kết luôn là fw lỗi.hết

Trong 12 lượt down chỉ có bạn này là bảo lỗi thôi bạn nhé^^

pc suite để máy tính và đt nhận nhau mà cái đó của bạn ok rồi cài vào làm chi?cẩn thận gỡ pc suite k sạch là đếk cài đc lại đâu

Bạn này phát biểu ghê quá,không spam nữa nhé.Gỡ Pc suite bằng phần mềm Remove,ai bảo là ko sạch.

nhoxjnhzai

Trong 12 lượt down chỉ có bạn này là bảo lỗi thôi bạn nhé^^

Bạn này phát biểu ghê quá,không spam nữa nhé.Gỡ Pc suite bằng phần mềm Remove,ai bảo là ko sạch.
kinh!thử gỡ bằg remove xem ổ C có còn một đống file rác k! Your unistall may thì hết,có một bạn bị lỗi thôi à????

ThanhTungHT

Active Member
kinh!thử gỡ bằg remove xem ổ C có còn một đống file rác k! Your unistall may thì hết,có một bạn bị lỗi thôi à????

Không bạn ạ^^Nguyên tắc của 1 phần mềm có thể gở ra và cài lại.

ThanhTungHT

Active Member
20 lượt Down file fix Camera mà THANKS thì ít quá,thấy nản rùi^^

Vâng!mời bạn thử cài bkav hay Kav,Kis rồi gỡ ra xem có hết k nhá!

Cậu đừng nói vấn đề ấy với 1 Kĩ sư CN phần mềm nhé^^

nhoxjnhzai

20 lượt Down file fix Camera mà THANKS thì ít quá,thấy nản rùi^^

Cậu đừng nói vấn đề ấy với 1 Kĩ sư CN phần mềm nhé^^
vâng e biết ạ.mời kĩ sư phần mềm send tặng e một cái soft qt mà kĩ sư code để e sài chơi với ạ!

ThanhTungHT

Active Member
nhận xét fw thì ít, bão nổi lên thì nhiều

Chẳng qua là nhớ chuyện cũ ấy mà^^
Chém tớ nhiều quá,bây giờ không biết phải thế nào?
Đợi DT ra bản Final,tớ Fix lại toàn bộ cho mọi người^^

wimax16vnn

Topic nhộn nhịp như chợ 30 tết ... toàn spam ,dội boom là chính :)) CFW ở trên thì chả ai màn