• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•. CFW N97mini for S60v5 Phiên bản đầy đủ by Huy Nghĩa.•·´¯)«—

congtutrensan_9x

úp ver 3 cho 5333 http://www.mediafire.com/?gd6ns8f0yfwnap5
Anh Nghĩa cho em xin bộ QT cook và Quick Office và Adobe Reader LE vào rofs2 với...thanks anh nhiều[/QUOTE

Bạn port hoàn chỉnh rồi up cho mọi người đi
bạn cũng có thể port theo hướng dẫn ở topic hướng dẫn của tớ ở trên mục chú ý. Nếu gặp khó khăn gì cmt tại topic tớ hoặc anh em sẽ hướng dẫn khắc phục

tuan586

Member
hai bản này khác gì nhau vậy?
Nguyên văn bởi louiskyo
Phiên bản 3
Edit version: Perfect for all.

RM-356 :
Code:
https://www.box.com/s/f1ii5t8wt9r42kg05hsf

Editting by LouisKyo

Phiên bản 3
Update :
Tối ưu tối đa hệ thống
Có thể chơi được tất cả các game nặng :)~
Pin sử dụng tốt nhất có thể

Link dowload Ver 03
Pass: huynghia

• Link For RM-356 -5800XM ^^!~ complete

thắc mắc mà chủ topic ko t.l ak?thiếu trách nhiệm vậy?

chicken3005

Thế là tạm biệt thêm 1 port-er nữa :ar!

thật sự là mình ko biết gì nhiều hết, chì làm theo hướng dẫn của nghĩa thui, radium dạo này khỏe chứ, mình thấy bạn rất nhiệt tình trên diễn đàn, mình thuộc hàng giữa của 8x, cung thích cong nghe nhung khong có tìm hiểu sâu, làm biếng đó mà, thui chúc ae vui vẻ, đặc biệt là cảm ơn sự nhiệt tình của em radium

Radium

Moderator
thật sự là mình ko biết gì nhiều hết, chì làm theo hướng dẫn của nghĩa thui, radium dạo này khỏe chứ, mình thấy bạn rất nhiệt tình trên diễn đàn, mình thuộc hàng giữa của 8x, cung thích cong nghe nhung khong có tìm hiểu sâu, làm biếng đó mà, thui chúc ae vui vẻ, đặc biệt là cảm ơn sự nhiệt tình của em radium

E cảm ơn a! Chúc a luôn khoẻ mạnh trên con đường sắp tới. Khi nào rảnh thì lên diễn đàn chia sẻ cùng a e :D

congtutrensan_9x

có người thế chổ mình rồi, kaka chuyển nhà sang android rồi, bác nghĩa dạo này khỏe không

hic mình ít vào 4rum lên không để ý cmt này, trân thành xin lỗi nhé. Vẫn cân dường hộp sữa, hehe. Mới mua Ex lên hết thóc đổi đt nhưng dự định là chuyển qua wp 8 tại PC tại win 8 Metro UI dùng sướng quá. Ah thêm bạn trên Facebook đi có gì anh em chém gió. Facebook thì onl suốt

chicken3005

hic mình ít vào 4rum lên không để ý cmt này, trân thành xin lỗi nhé. Vẫn cân dường hộp sữa, hehe. Mới mua Ex lên hết thóc đổi đt nhưng dự định là chuyển qua wp 8 tại PC tại win 8 Metro UI dùng sướng quá. Ah thêm bạn trên Facebook đi có gì anh em chém gió. Facebook thì onl suốt

uh thấy thanh niên bây giờ đa số đi ex ko à, đi sướng ha, chuyển nhà wa wp8 à, thấy cái đó còn mới ko có rom gì để vọc hết, thằng bạn đang xài 920 công nhận chụp hình đã thiệt, gặp nó là cứ mượn máy cầm hoài, wp8 thì xài mượt đó, pc ở nhà cùi cùi cũng chơi luôn cả 2 win 7&8 hihi vì win 8 kho nhận driver dt nên phải chơi thêm cái win 7

chicken3005

E cảm ơn a! Chúc a luôn khoẻ mạnh trên con đường sắp tới. Khi nào rảnh thì lên diễn đàn chia sẻ cùng a e :D
thank em, cũng hay vào đấy chứ tại ít cmt gắn pó ở đây cũng lâu rồi, toàn lên tải về ko à chứ ko có viết gì hết hihi, thui chúc em học hành tốt, 1 bác sĩ tương lai

congtutrensan_9x

uh thấy thanh niên bây giờ đa số đi ex ko à, đi sướng ha, chuyển nhà wa wp8 à, thấy cái đó còn mới ko có rom gì để vọc hết, thằng bạn đang xài 920 công nhận chụp hình đã thiệt, gặp nó là cứ mượn máy cầm hoài, wp8 thì xài mượt đó, pc ở nhà cùi cùi cũng chơi luôn cả 2 win 7&8 hihi vì win 8 kho nhận driver dt nên phải chơi thêm cái win 7

dùng smart driver hoặc scaner driver tìm là ra hết :)~ đang dùng win 8 pro.

thank em, cũng hay vào đấy chứ tại ít cmt gắn pó ở đây cũng lâu rồi, toàn lên tải về ko à chứ ko có viết gì hết hihi, thui chúc em học hành tốt, 1 bác sĩ tương lai

Radium học ngành y à, sau này có khi được nhờ rồi ;)

hoang193

M hỏi câu hơi ngu tí:), tại m toàn dow cfw về..xài luôn mà không biết gì. Cho m hỏi port là gì v?nó có tác dụng gì?

Radium

Moderator
M hỏi câu hơi ngu tí:), tại m toàn dow cfw về..xài luôn mà không biết gì. Cho m hỏi port là gì v?nó có tác dụng gì?

Port fw là bạn chuyển fw của máy này sang máy khác có thể sử dụng được. Ví dụ như bạn thấy cfw 5800 xài tốt nhưng bạn lại dùng 523x thì bạn phải port qua mới dùng được fw đó

hoang193

Port fw là bạn chuyển fw của máy này sang máy khác có thể sử dụng được. Ví dụ như bạn thấy cfw 5800 xài tốt nhưng bạn lại dùng 523x thì bạn phải port qua mới dùng được fw đó

ra vậy:).cám ơn c
mà c có online máy tính ko?c share lại link core for all giùm m dc k0?hình như đó là link thư mục nên m ko dow = dt dc.nếu dc c lấy link từng fjle share cho m vớj