• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

hellkul

chắc chìu nay chạy R-final , mong là sẽ ko phải bung rofs ==!
ủa mà ver 6 bạn muatuyet108 nói port thì port chứ ver 6 có cần setup đâu nhỉ, setup là của e xì tai mà

muatuyet108

chắc chìu nay chạy R-final , mong là sẽ ko phải bung rofs ==!
ủa mà ver 6 bạn muatuyet108 nói port thì port chứ ver 6 có cần setup đâu nhỉ, setup là của e xì tai mà
Đúng rồi bạn ah,nhưng tại mình flash bị lỗi hoài nên quăng thử file setup vào xem có khác gì ko,^^

huuhuy91

tải về copy rofs2 + core 5233 thì có flash cho 5233 được ko huy nghĩa. hay phải thay đổi rofs2 của 5233 vậy?

chjckenboy_18

tải hồi sáng h mới xong,..mình flash rồi sử dụng tốt lắm chưa thấy lỗi gì hết :D,để mình vọc típ :D,camsown bạn nhé =D>

có cái mykey lock khóa máy kiểu android mình cook vào nó khởi động cùng máy! nếu thích dùng mod chuyển đổi giữa tap va swipe2unlock thì bjan tắt nó đi là đc!

congtutrensan_9x

tải về copy rofs2 + core 5233 thì có flash cho 5233 được ko huy nghĩa. hay phải thay đổi rofs2 của 5233 vậy?

mình chưa thử cách ý bao giờ bạn thử đi. tải core của 5233 về tải setup 5800 về cài đặt xong coy file rofs2 sang đổi tên giống core rồi flash thử :D