• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

whitesmile

phân biệt đối xử. 5230 lúc nào cũng bị lỗi. đến bây giờ lại k có. trong khi các máy khác lại fix nhiệt tình :|

heroducanh91

phân biệt đối xử. 5230 lúc nào cũng bị lỗi. đến bây giờ lại k có. trong khi các máy khác lại fix nhiệt tình :|

5530 củng lỗi tè le kìa, đừng la lối thế chứ bạn, đâu có gì là hoàn hảo, với lại đâu phải chủ thớt có tất cả các máy để test đâu

congtutrensan_9x

xin lỗi ae dùng 5230. Tại hôm ý đang chơi dota đấu clan mở combat hay quá. Tưởng đủ rồi quên mất 5230. Tớ sẽ bù lại ver 6 sẽ có cho 5230 đầu tiên.

monkey_nami

xin lỗi ae dùng 5230. Tại hôm ý đang chơi dota đấu clan mở combat hay quá. Tưởng đủ rồi quên mất 5230. Tớ sẽ bù lại ver 6 sẽ có cho 5230 đầu tiên.
Dặt gạch nơi bro bản cho 5230.dạo này máy xuất hiện nhiều lỗi bất thường muốn flash lại mà thấy bản của bro hấp dẫn nên đợi luôn! sớm có ver6 bro nhá! :*

manhjtuyen6

5233 có lỗi chút pồ ơi:
+ menu khi xoay ngang thì k có Landscape
+ file avkon bỏ vào C:\sys\bin thì không chạy, bỏ vào rof2 cũng vậy vẫn còn cột sóng và pin
Mong rằng sang v6 pồ fix hết các lỗi này và mod qwerty N8 cho đẹp nha! v5 qwerty xấu quá.
ý kiến nhỏ chút: pồ có thể mod menu dọc 4x5 và ngang 5x3 ... nhìn vậy có vẻ ngon hơn. (dùng rof2 V51 cho nó đồng bộ pồ ơi!)

Chỉnh sửa cuối:

duyvh1712

các bạn cho mình hỏi không biết 5800 của các bạn flash có bị j không nhưng con 5800 của mình chỉ flash được bản bella minicmd thôi,còn bản v4,v5 mình flash đến hơn 60% thì bị báo lỗi cmt erro, 10 lần vẫn bị 10 lần.có ai chỉ dẫn thêm cho mình không?thanks verry much!

congtutrensan_9x

các bạn cho mình hỏi không biết 5800 của các bạn flash có bị j không nhưng con 5800 của mình chỉ flash được bản bella minicmd thôi,còn bản v4,v5 mình flash đến hơn 60% thì bị báo lỗi cmt erro, 10 lần vẫn bị 10 lần.có ai chỉ dẫn thêm cho mình không?thanks verry much!

tớ cũng dùng 5800 mà. bạn sạc đầy pin rồi hãng flash. hoặc là khi bạn nhấp flash trên bảng J.A.F thay vì nhấp 2 lần nút nguồn thì bạn cắm sạc vào cho tớ. ;))

dragonkiller

cho em góp ý nha, xong lần này off 3 ngày, ver 6, mod lại qwerty, chọn theme black cũ, edit lại tý, kế hoạch 1 ô widget lớn đã thất bại ^^!~, fix lỗi dota :p, vẫn belle full, cái widget đồng hồ, lịch, gì đấy, cho nó nền màu nha, thay nền cho dễ, còn widget khác nền trong suốt, mod 4x5 menu có lẽ sẽ đẹp hơn, music suite bỏ imelo, ko thêm gì nào hết, gọn hơn, sửa lại cái sáng màn hình , e chỉnh lên xuống max-min chả tối-sáng hơn dc nhiu, vs mod tối lại để chờ, hình như gọi là mod lim dim ^^!, ........... anymore
Mong là ver 6 sẽ được 1 phần nào như e mong đợi, ai có ý kiến cho ver 6 thì cmt nha, cho có nhanh nhanh, ai đồng ý vs mình thì thanks nha ^^!~
cài này trang trước, sợ hem ai đọc nên cho sang đấy, anh nghĩa làm ver 6 chúc em thi đậu nha :p

congtutrensan_9x

cài này trang trước, sợ hem ai đọc nên cho sang đấy, anh nghĩa làm ver 6 chúc em thi đậu nha :p

thi c3 thôi mà. Đợt a gần thi c3 bị ốm có ôn được tý gì đâu. Thế mà toán 8.5 văn 5 hoá 9.hajzz môn văn thuộc đúng duy nhất một bài thi vào ngay bài ý. Chém nhiệt tình lắm, 20p' nộp bài cả phòng choáng. :))

rylthanhhai

ver6 để lại note + từ điển nha bạn.
với lại mình nghĩ bỏ cái mod màn hình chớp tắt khi có cuộc gọi đến đi. đó là ý kiến của mình :D

maskshot

Member
làm thế nào để xóa đc 2 cái 2 icon thêm vào vậy...k đổi đc tiếng việt à..bản 5223 ver 5

hunght2

Mình dowload cái REB-RM-356_60.0.003_prd.rofs2 về rồi nhưng có phải đổi tên hay sửa j không trước khi JAF ?

dragonkiller

làm thế nào để xóa đc 2 cái 2 icon thêm vào vậy...k đổi đc tiếng việt à..bản 5223 ver 5
mình nhớ đâu có 5223 nhỉ, 5233 thì lỗi tiếng việt từ ver 3 roài hay sao ấy
Mình dowload cái REB-RM-356_60.0.003_prd.rofs2 về rồi nhưng có phải đổi tên hay sửa j không trước khi JAF ?
xem trong core có fix txt, xem nó bảo đổi ten gì thì đổi giống là được, mún cook gì thì cook

hdgv

tui đang dùng v4 bị một số lỗi, nhờ ai test giúp v5 trên x6 coi xem còn những lỗi sau không: không tắt được chuông báo thức, không sử dụng được danh bạ. cảm ơn trước.

hunght2

Mình có thấy fix txt nào đâu nhỉ?
mình nhớ đâu có 5223 nhỉ, 5233 thì lỗi tiếng việt từ ver 3 roài hay sao ấy

xem trong core có fix txt, xem nó bảo đổi ten gì thì đổi giống là được, mún cook gì thì cook