• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97mini,C6 belle E-style™ for all S60v5 by Huy Nghiã. beta 02.

wanbeytuananh

cho mình hỏi mình chỉ muốn dùng hiệu ứng sao bay thôi, không dùng những hiệu ứng khác như mở thư mục, thoát menu ( tức là kết hợp sao bay ngoài hình nền với hiệu ứng effect của bản khác ) thì có làm được không nhỉ

Radium

Moderator
cho mình hỏi mình chỉ muốn dùng hiệu ứng sao bay thôi, không dùng những hiệu ứng khác như mở thư mục, thoát menu ( tức là kết hợp sao bay ngoài hình nền với hiệu ứng effect của bản khác ) thì có làm được không nhỉ

đc chứ bạn qua đây tìm hiểu nè

hellkul

tớ đang bận thi, tớ thi xong sẽ úp fix với làm 1 phiên bản nữa rồi cho em 5800 đi du lịch. Dùng hạn chế nhiều mặt quá. Với lại kết ip4 lắm rồi.

chơi IP5 hay 4s chứ h này 4 gì nữa ^^!~, nói chứ anh đổi dt thì này là cfw cuối em jaf, có thể vậy :)
mới jaf xong, kết quả là menu 3x4, camera thủ cogn6 kéo từ 3mb xuống 2mb nhg vẫn đen thui. cái chuyển sóng bấm zo thấy gì hết

Chỉnh sửa cuối:

chjckenboy_18

em chắc cũng chuyển sang ngâm cứu android với belle thui, v5 để làm cảnh cho ẹp (đang dùng cả 3 loại)>:)

congtutrensan_9x

giàu quá vậy, mình ghen tị đó :D

Nhà nó thì thiếu gì tiền. Chú bảo nó bán rẻ cho con N8 ý.
em chắc cũng chuyển sang ngâm cứu android với belle thui, v5 để làm cảnh cho ẹp (đang dùng cả 3 loại)>:)

galaxy note 2 anh thấy cũng đẹp đấy.
chơi IP5 hay 4s chứ h này 4 gì nữa ^^!~, nói chứ anh đổi dt thì này là cfw cuối em jaf, có thể vậy :)
mới jaf xong, kết quả là menu 3x4, camera thủ cogn6 kéo từ 3mb xuống 2mb nhg vẫn đen thui. cái chuyển sóng bấm zo thấy
anh thấy chú cũng kêu đổi đt từ hôm lâu mà. Thôi lên đời đi

Chỉnh sửa cuối: