• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97mini,C6 belle E-style™ for all S60v5 by Huy Nghiã. beta 02.

chicken3005

không fix camera cho X6 hả nghĩa, hay bạn hương dẫn mình tách mod camera từ những bản khác được không

Vanhoang123alo

Update
Link for 5230 RM-588 Custom™ PRO

Link for 523x RM-625 Custom™ PRO

Link for 5250 RM-648 Custom™ PRO

Đã test Link for 523x RM-625 Custom™ PRO mới cài xong tháo pin 1-2p rồi lắm bật lại, bật OK xong để nguyên 5p cho muội :)) rồi reset 1 lần nữa là dùng OK \-/

hellkul

fix lỗi nhanh đi anh nghĩa ơi, đang muốn đổi gió, chuyển wa custon pro xài :D với up lun bộ wall như hình ấy
p\s, sao h nó ko hiện cái chỗ trả lời nhanh nhỉ, trả lời full thế này mắc công answer cái câu hõi phía trên nữa ==!

chicken3005

fix gium camera x6 đi nghĩa ơi, cầm cái dt mà không chụp hình được cũng bực mình lắm, cảm ơn trước nha

congtutrensan_9x

fix lỗi nhanh đi anh nghĩa ơi, đang muốn đổi gió, chuyển wa custon pro xài :D với up lun bộ wall như hình ấy
p\s, sao h nó ko hiện cái chỗ trả lời nhanh nhỉ, trả lời full thế này mắc công answer cái câu hõi phía trên nữa ==!

ùm. mai úp Fix camera hình nền với bộ nhạc chuông DJ rước đèn trung thu ^^!~

Tải xuống DJ--Ruoc-den-trung-thu.mp3 (971.5 Kb)

Chỉnh sửa cuối: