• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97mini,C6 belle E-style™ for all S60v5 by Huy Nghiã. beta 02.

rylthanhhai

mình JAF xong nhưng ko thấy miniCMD chạy, chỉ báo là "đã chuyển sang tap to unlock" , ko thấy navibar hay belle topbar gì hết, theme cũng ko giống trên hình. Sao vậy nhỉ :-?

chicken3005

mình JAF xong nhưng ko thấy miniCMD chạy, chỉ báo là "đã chuyển sang tap to unlock" , ko thấy navibar hay belle topbar gì hết, theme cũng ko giống trên hình. Sao vậy nhỉ :-?

bạn xóa file Data trong thẻ nhớ trước đã rồ mới flash hoặc flah xong copy file minicmd.txt của nghĩa vào data

rylthanhhai

mình thử xóa Data rồi, flash xong nó có báo "CFW by Huy Nghĩa" "chúc 1 ngày tốt lành" . mình reset lại nhưng ko thấy navibar or topbar j hết..

rylthanhhai

Nghĩa ơi mấy mod new tap to lock, more ram for apps, New Charging Light Mod có cho vào bản E-Style đc ko? bản đấy đang dùng ổn quá ko muốn đổi :D