• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97mini Belle v30 cook cho Nokia X6/5800/5530/5250/5233/5230 - Made by OverYou

hieukoi194

mình không biết dùng cái này, sợ die máy lắm, nên đành dùng nguyên gốc của nokia thôi :((
ko lo đâu bác cứ lm theo hướng dẫn(search google nhé) em không có máy nhưng đã từng làm mấy lần cho mấy thằng bạn nếu bác cần pm em qua yahoo ( hieukoi_94 )em xin hướng dẫn tận tình

runsuno

hjx sao mình jaf xong bản 5800 thì máy không lên, ấn nguồn chỉ rung bần bật :(

nhoxkyo97

tin buồn: Ban lễ tang và gia đình vô cùng thương tiếc báo tin: máy cháu đã die....

làm gì mà nghiêm trọg thế pác..... pác kia thữ jaf lại ỡ chế độ đie phone nká... e lúc mới jaf cũm bị vậy 1 vài lần....

thainguu

hjx sao mình jaf xong bản 5800 thì máy không lên, ấn nguồn chỉ rung bần bật :(

sax, vãi cả luyện! Máy chết thì làm sao mà còn run bần bật đc hả?? Chỉ là tình trạng Flash ko đúng cú pháp hoặc firmware nên làm cho máy bị brick thôi, chết lâm sàng thôi. Chuyện nhỏ như con... chó, chỉ việc flash lại cẩn thận là okay :))

vcoin1000

Mình mới vừa làm xong CFW 5230 Cái hết tiền net ròu.Các anh E 5233 chờ mình nha!Chiều Hoặc mai gì đó mình Up cho.Hix.Phụ thuật vào ông bà già mình có cho tiền mình để trả tiền net ko nữa ak.Mình còn học sinh mà.Mới hoc 11 nèk.Các môn khác 121212 dậm đều chỉ đc môn tin 9,10 thoy àk,Ae ủng hộ nhé!!Đó cũng là lý do(Ko có tiền choi net)Nên mới lâu vậy ak!Thông cảm nha!