• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

nhoxkyo97

Mình đã send bạn tất cả các file liên quan đến wifi đó mà ko đc thì chịu. 5530/5800 mình ko có máy test mà.
hix. thế anh fix thữ yk. em hy sinh tét giúp cho...cho em xin cái Yahoo. anh làm rồi up em fix cho. chừng nào hoàn chỉnh thỳ up cho ae. :)

NguyenDuyThanh

hix. thế anh fix thữ yk. em hy sinh tét giúp cho...cho em xin cái Yahoo. anh làm rồi up em fix cho. chừng nào hoàn chỉnh thỳ up cho ae. :)

Hiện tại mình ko có nhiều thời gian nên ko làm đc. Tuần sau cũng ko ở nhà nên ko làm đc.

shanyoung

Lỗi ko trả lời được tin nhắn,ai bị giống mình giơ tay ???? Hic. Tình hình là trong mấy cái tin nhắn đọc rồi nó không có phần trả lời bà con ạh. minhf nhận tin nhắn mới thì trả lời bình thường,nhưng sau này muốn trả lời lại tin nhắn đó thì ko được nữa... Ai bị giống mình ko ???????? :((

Chỉnh sửa cuối:

tongduyphuong

Lỗi ko trả lời được tin nhắn,ai bị giống mình giơ tay ???? Hic. Tình hình là trong mấy cái tin nhắn đọc rồi nó không có phần trả lời bà con ạh. minhf nhận tin nhắn mới thì trả lời bình thường,nhưng sau này muốn trả lời lại tin nhắn đó thì ko được nữa... Ai bị giống mình ko ???????? :((
bản này tất cả không bị lỗi gi hết.dù Mình thay đổi icon N8,thêm mod âm lịch,đổi cột sóng pin,.. .Sài rất good.minh sài 5233 .thaks DT

Chỉnh sửa cuối:

hoaiphiung

5233 của e thỉnh thoảng quay ngang..tự nhiên tắt nguồn..FW khác xài bình thường..huhuhu..cứu e với a DT

iph0ne

5230 sao khong co smart dailer ai co bi nhu minh khong ,minh c00k hieu ung vô r0ft2 110mb flash xong die phone lun~X(

ctgreen312

bản của mình ngon lành nè, có bị sao đâu, sao mấy bạn bị lỗi tùm lum vây, âm lịch với tap to unlock thì tự thêm vào.

funnyclock

Lười không muốn lật trang, sao trong FW này cái shazam lại bị lỗi vậy!
PS: Bác nào có bộ icon Anna thì pm giúp em nhé, làm giúp em qua teamviewer một chốc thôi!
Thank nhiều nghen! :D:D:D
Y!: sir.luan4191

Chỉnh sửa cuối:

akara

Lười không muốn lật trang, sao trong FW này cái shazam lại bị lỗi vậy!
PS: Bác nào có bộ icon Anna thì pm giúp em nhé, làm giúp em qua teamviewer một chốc thôi!
Thank nhiều nghen! :D:D:D
Y!: sir.luan4191

shazam lỗi sao bạn? nếu là không vào được nó trong thư mục music thì bạn cài shazam trước đã (link DT đã đưa rùi đấy, fw này chưa cài sẵn shazam bạn à :p)

M4_Vu0ng_001

Her. Đã nói gì đâu nhỉ. Đâu cần cắn anh luôn vậy. Amen

stop đi cậu,dùng thì góp ý,chứ ko dùng thì thôi chứ cứ vào chặt chém làm gì...
có chặt chém thì vào trang cá nhân mà chặt chém...ở đây chỉ thảo luận fw thôi,ok>>??
srr spam..

hongminh004

Đã test, flash xong fomat lần thứ 2 thấy toàn báo lỗi hệ thống, tiếp lần 3 thì trở lại bt, đung làphải thêm âm lịch, smast dial ko hoạt động, còn lại rất tốt, thks dt ...

Status
Không mở trả lời sau này.