• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDuyThanh

Dã man quá..... :(( :(( :(( :(( Ai có tui xin link con 5800 để Flash cho thằng e vừa mua con 58 nào ........ Định làm qua cho nó .... Vừa thi xong ĐH :D

Uhm đừng lo, thời gian tới mình đi nghỉ về sẽ giúp bạn mà, yên tâm đi :D

@ALL: Cập nhật screenshot #1.

ThanhTungHT

Active Member
5233 ai fix được cái media bar 100% bày mình với, mặc dù ko quan trọng lắm nhưng khá khó chịu
9,3/10 cho deviant 02 :D

Tốt thế ak :D Flash thôi a e..... Cái MediaBar ông sang nhờ 008Rohit Fix xem....

ThanhTungHT

Active Member
Thì mình kêu là flash bản nguyên gốc sẽ ko sao cả mà, cho thêm cái gì vào mới bị thôi TT

Ý bạn nói là.... Bản gốc thêm Tiếng Việt vào ấy ak... Còn cho thêm Mod vào bản của DT là bị lỗi ak..... Sao DuyThanh kì cục quá mọi người :(( :((

Chỉnh sửa cuối:

akhoa9955

mình ngoài lề tí, sorry......
bạn nào có bộ rule N97mini v12 chưa tắt đèn xanh khi sạc cho mình xin nha ^^ :D

NguyenDuyThanh

Nói chung hiện tại mình nói với các bạn rằng: bản cho 523x đã hoàn toàn hoàn thiện. Còn cho 5530, 5800, X6 tạm thời chưa đc. Tạm ngưng vấn đề các dòng máy khác ở đây nhé. (vì mình ko có máy để test, 2 là mình đang ko có nhiều thời gian, 3 là có quá nhiều người thích chọc ngoáy việc mình làm ^_^ ).

socloc20

Cho thêm gì?
CHo thêm âm lịch đi, mất media bar ngay, ko thì cho mod dialer màu cũng mất luôn, bạn thử đi, nếu ko tin mình quay clip cho, nói dối làm gì
CHỉ cần sủa được là bản này mình thấy hoàn hảo rồi :D

barracuda

CHo thêm âm lịch đi, mất media bar ngay, ko thì cho mod dialer màu cũng mất luôn, bạn thử đi, nếu ko tin mình quay clip cho, nói dối làm gì
CHỉ cần sủa được là bản này mình thấy hoàn hảo rồi :D

bạn dùng bản nào ,mình dùng 5233 ,thêm âm lịch ,xoá bớt âm,xoá kill me mà vẫn bt :-s cần mình chụp lên cho xem

socloc20

bạn dùng bản nào ,mình dùng 5233 ,thêm âm lịch ,xoá bớt âm,xoá kill me mà vẫn bt :-s cần mình chụp lên cho xem
mình cũng 5233 nè, sao kì vậy :(, hôm qua mình sửa 2 cái file trong RES thì vào media bar bình thường, nhưng nếu format thì lại bị :(

phucango

các bạn cho mình hỏi đổi font bản này bằng fontrouter có được ko? nếu ko được thì dùng pm j`, mình đã flash rồi nên muốn đổi font bằng phần mềm, các bạn giúp mình với, thanks :d

ThanhTungHT

Active Member
mình cũng 5233 nè, sao kì vậy :(, hôm qua mình sửa 2 cái file trong RES thì vào media bar bình thường, nhưng nếu format thì lại bị :(

Tui bị lỗi thanh mediabar nè.Khi cho Mod âm lịch vào...Flash lại máy thì có lần được,có lần ko? Như thế là làm sao? Tức là may mắn mới có thanh MediaBar.còn ko may mắn thì ko có.... Cứ như may rủi ấy ... :((

Status
Không mở trả lời sau này.