• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

unlimits

mình thấy bản cook của lilian thì điểm khác biệt rõ nhất là sử dụng UDA của N97 vì thế sau khi FLash sẽ có các ứng dụng giống N97, còn về tệp rofs2 thì không thấy gì khác biệt, vẫn là FW C6 của PNHT mà
mình có thấy ứng dụng gì của N97 đâu có thấy game ngage đâu:(

Jehell

sao em bấm vào vietmap. nó dể cái bảng đợi khởi tạo gì đó, rồi tự out ra lun là sao bác ???

tieutieumy

fw 1.2 ở trên 2 link đó đủ bộ tải về giaỉ nén jaf thôi hả a mt có có tải bộ góc ko vậy.xài mấy bản cfw trc của a rất ok.

JokerB

thấy mọi người để ý bản chỉnh sửa C6 -> N97 này quá nên mình cũng muốn cook 1 bản nhưng đã soi khá kỹ tệp rofs2 thì k thấy gì khả quan lắm nên muốn mathanh nêu rõ những ưu điểm của bản N97mini này để biết rõ hơn và biết đâu có phương hướng để sửa bản C6 hiện tại tối ưu hơn nữa.

nicolask

mathanh ơi cho mình hỏi bản 1.2 này chưa cook gì ah ? đã mod sửa âm thanh như 5k8 chưa ? Có gì thay đổi ko ? giúp mình nha :D Thanks bạn

ducthanh2603

bác mathanh cho em file app để gỡ vietmap của bác ra đi.em thấy cái vietmap này dùng sao bắt sóng vệ tinh kém sao ý.bình thương bản gốc bắt nhanh lắm mà

TungBach

mathanh ơi cho mình hỏi bản 1.2 này chưa cook gì ah ? đã mod sửa âm thanh như 5k8 chưa ? Có gì thay đổi ko ? giúp mình nha :D Thanks bạn

bạn đọc kỹ rùi hãy hỏi nghe , mathanh có nói mà
phiên bản này cũng còn 1 số rất nguyên vẹn không cook các bạn tải về cook lại theo sở thích của các bạn, đặt biệt không hao pin mình dùng hơn 1 ngày rồi, và hôm nay đã là ngày thứ 2 mà pin còn lại như trong hình

Jehell

em JAF ccái này xong check thì có update firmware, có nên up ko bác ?

Jehell

RM-555 v12.0.110, nhưng check trong SW update thì nó báo có cập nhật cho điện thoại, kêu cập nhật bằng PC wa NSU =.=

ohannguyent

RM-555 v12.0.110, nhưng check trong SW update thì nó báo có cập nhật cho điện thoại, kêu cập nhật bằng PC wa NSU =.=

ặc..ặc.. 5800 là RM-356 mà. Hic.. Hic.. Cái này chắc update thành N97 luôn wá há..há...
Mong mathanh cho thêm thông tin về em v1.2 ở trên để ae biết đường mod thêm... Thanks!

Status
Không mở trả lời sau này.