• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800 (Phần II)

votinhhan

bác thanh à,bác có bản nhạc mặc định WULAN trong máy hay qúa,bác có bản dời có thể sent cho e đc kô?thanks bác nhiều.

mathanh

bác thanh à,bác có bản nhạc mặc định WULAN trong máy hay qúa,bác có bản dời có thể sent cho e đc kô?thanks bác nhiều.

bản nhạc đó là bản dạo game vỏ lâm của game điện thoạt đó.

votinhhan

bản nhạc đó là bản dạo game vỏ lâm của game điện thoạt đó.

con bồ e thích bản nhạc ấy quá mà e ko thể sent cho nó được,bác chỉ cho e chỗ nào mà e có thể mang bản đó về cho con bồ e đc ko ạ.đa tạ bác!
Bác có phải ko?sent cho e đi .:((

Chỉnh sửa cuối:

chjpkute

hum nay la 17/11 roi ma sao van chua thay 5800 ra v60 nhi nan that cu tuong em 5k8 duoc len doi nao ngo that vong qua

boy_friend

bac Thanh ơi cho e cái wallpaper mặc định của C6 đc k cái hình có mấy ngọn cỏ màu xanh xanh ở themes đó.mà có hiệu ứng mùa thu và hồ điệp chưa vây bác

LastKnight

mình nick là mathanh không phải ( mai thanh ) mính có cho nó quét nhạc ở mục music khi flash xong bạn có thể vào c\private\10202be9\ xem có file 101FFCD2.txt này không nếu không có thì nó sẻ quét toàn bộ nhạc các thư mục, nếu không bạn có thể đặt ẩn toàn bộ muc voice của vietmap nhé, và cho máy là mới lại thư viện sẻ mất.

lưu ý máy mình hoàn toàn quét nhạc ở mục music không hề quét nhạc trong thư mục vietmap, đã kiểm tra

bạn có thể chép từ z\data\101FFCD2.txt, vào c\private\10202be9\101FFCD2.txt

Em vào ổ C thì vẫn thấy có" c\private\10202be9\101FFCD2.txt" ,nhưng khi nó wét thì nó wét lun mấy cái file voice của VietMap,mấy cái file sounds ở ngoài folder Music lun,lúc mới flash lần đầu thì kô có tạo folder Music thì nó wét kô có gì,mới format hôm wa,nó wét 1 hơi là wét tất cả các file âm thanh lun...đang nghe nhạc,nó chèn dzô mấy cái nhạc chuông thì cũng khó chịu lắm..

mathanh

mà tui mới flash lại máy nà, nó vẫn quét nhạc music, không hề quét voice của vietmap.

bạn thử chép nhạc vào mục music sau đó flash laại máy xem thế nào

ksmanhdung

Bác mod cái Dial của C6 mới vào phiên bản lai này của bác đi bác Mathanh ơi.Bản sinh nhật này của bác dùng rất tốt nhưng em nghĩ nếu update các điểm mới của FW C6 mới thì bản lai này càng tốt!hii

boy_friend

mà tui mới flash lại máy nà, nó vẫn quét nhạc music, không hề quét voice của vietmap.

bạn thử chép nhạc vào mục music sau đó flash laại máy xem thế nào

hix bác tách cho e cái hình nền mấy ngọn cỏ đc hok ag?

ngyntom

mathanh, bạn có voice của vietmap k cho mình xin, vì mình tải từ vietmap k có voice, thanks

linh2911

mình kô hướng dẫn sửa bản cook của mình nha........ mình của làm bù đầu để có bản cook này đó:p
;;) mình chỉ muốn thay đổi hình khởi động thôi mà ^^. Không đụng chạm gì tới bản quyền hết, bác giấu nghề quá :D

Khoaaaa

Active Member
Mới nảy khởi động tự dưng sau hình bắt tay có một hình động nửa là mấy sợi cam cam ở dưới bay lên khá đẹp,vậy là có tới 2 pic boot hả a thanh,bình thường thì ko thấy
em đang dùng cái themes solstice ,có nền cỏ ở khắp nơi ,trông nhẹ nhàng ,đơn giản,mà rất nhanh,a thanh xem thế nào nếu dc bản sau a nhét vào dc đó,chứ cái sym3 nền đen xì hơi chán

LastKnight

;;) mình chỉ muốn thay đổi hình khởi động thôi mà ^^. Không đụng chạm gì tới bản quyền hết, bác giấu nghề quá :D

Hề hề,em cũng tính send anh cái link mà lâu wá kô tìm đc,thay đổi giao diện của máy,2 cái bắt tay của nokia,mình chỉnh lại thành cái khác,đã xài đồ độc thì cái gì cũng phải độc hơn người ta chứ ^^,mang máy đi vòng vòng,mọi người đều phải trố mắt ngạc nhiên chứ...khi nào có fix lại cái gì thì làm lun nha anh...^^ ví dụ:2 tay bắt tay thì mình làm lại là tay này đưa điếu thuốc cho tay kia đó =))

votinhhan

hôm nay mình mới biết bản này mình dùng một số bài mp4 không có lời,kô biết có ai bị như mình

company117

bác nào cho mình hỏi với: với bản CFW này thì chỉnh equaliser thế nào để nghe nhạc hay vậy 8-|