• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

v2honline

Uhm, topic nào cũng thấy nick nhoccutegirl9x này zô spam, get bài ở post #2 post lại rùi thêm dòng wảng cáo thui. Vi phạm trầm trọng về phá rối và bản quyền tác giả.

Nhoxly00

duythanh chỉ mình cách sử dụng phonetorch dc k? nó để làm gì? và cách set nút trong dzmusic... dj.

v2honline

Zô tính down mà thấy file Unique by Duy Thanh - CFW C6 for 523x menu 3x4 FINAL 1.0.rar là sao anh ? 523x cụ thể là máy nào ?

duong_hvan

DT ah. Dung lau moi phat hien loi nay. Khi su dung Web mac dinh,Opera..... vao cac trang co tinh cap nhat thong tin lien tuc thi bi vang ra ngoai! Vi du khi minh vao Viettel dang ky thanh vien thi bi vang ra ngoai luon!

NguyenDuyThanh

Sorry các bạn vì xóa link để upload lại để cook thêm 1 mod khá tốt là:

- Tự động chuyển đổi bàn phím số, chữ sang bàn phím QWERTY khi xoay màn hình.

Chỉnh sửa cuối:

xubaxabu

Hehe lại có bản hay để dùng rồi. Thanks bạn nhiều. Mình thấy anh ntv_79 có cái ảnh bàn phím số quay ngang thế này, bạn có biết cách nào để làm được như thế ko??

Chỉnh sửa cuối:

leoclark

DT ah. Dung lau moi phat hien loi nay. Khi su dung Web mac dinh,Opera..... vao cac trang co tinh cap nhat thong tin lien tuc thi bi vang ra ngoai! Vi du khi minh vao Viettel dang ky thanh vien thi bi vang ra ngoai luon!

Đúng đó
Mình dùng Opera, vào 1 số trang cũng bị hiện tượng văng ra Homescreen.
Có lúc thì văng ra, Opera vẫn chạy nền, Chọn exit ko ăn thua, phải restart lại máy

NguyenDuyThanh

Hehe lại có bản hay để dùng rồi. Thanks bạn nhiều. Mình thấy anh ntv_79 có cái ảnh bàn phím số quay ngang thế này, bạn có biết cách nào để làm được như thế ko??

Bàn phím C6 tự động tìm danh bạ mà bàn phím ngang chả hiểu tìm danh bạ kiểu gì :-??

Đúng đó
Có lúc thì văng ra, Opera vẫn chạy nền, Chọn exit ko ăn thua, phải restart lại máy

Cái này để mình nghiên cứu nhưng theo mình biết thì là do Opera chứ mình đâu có làm gì đâu, file Opera do bạn cài mà, văng ra có thể do nhận nhiều dữ liệu liên tục quá thôi.

xubaxabu

Bàn phím C6 tự động tìm danh bạ mà bàn phím ngang chả hiểu tìm danh bạ kiểu gì :-??
Hình như đây là n97 thì phải. Thôi dùng thế này là ngon lắm rùi:)):)):))

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 17 minutes:

Sắp up xong bản 4x4 cho 5233 chưa bạn?

Chỉnh sửa cuối:

zk91

sao mình dùng 1 lúc thì cảm biến xoay ngang màn hình lại tự tắt. hic. có ai bị như vậy ko?

v2honline

Đúng đó
Lý do đơn giản là hết ram thui ^^