• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

dragonstick87

Mình mod đèn phím cứng bản S^3 5230 của DT và thay fonts adroi vào có bạn nào muốn dùng thì mình share
Xin lỗi Duythanh vì mod mà ko xin phép :D

NguyenDuyThanh

Vẫn hoạt động bt mà bạn?
Bản này cũng như các bản focus trước đều ok cả, chỉ có điều cái effect của nó tệ wa' (máy hơi delay, pin nóng, tốn pin) mình đã format cả máy + thẻ nhớ mà vẫn bị tình trạng như vậy khi bật effect :(
Nếu được thì bản tiếp theo DT nên bỏ cái "sao lung linh" đi, giữ nguyên các hiệu ứng còn lại là ok.

Muốn đẹp thì phải chấp nhận thôi ;))
Effect thì đa số mọi người đều thích đẹp như thế này, bạn ko thích thì có thể tắt effect hoặc mod lại effect khác.

nothing736

Mình mod đèn phím cứng bản S^3 5230 của DT và thay fonts adroi vào có bạn nào muốn dùng thì mình share

bạn up lên mod đèn phím cứg đi, font android thì chỉ 1 số ng thík thôi à

NguyenDuyThanh

Thoải mái lắm, các bạn cứ mod thoải mái, post lên mình update lên phần download cho mọi người nhiều sự lựa chọn càng tốt chứ sao.

dragonstick87

Đúng rồi sao mình chạy hiệu ứng ánh sao đâu có nóng máy nhỉ. Bản này của Duythanh mình thấy tốc độ hơn hẳn cảm ơn duythanh nhiều vì hết lòng với ae trong
4rum

TY_muonnam

Bạn ơi cho mình hỏi câu hơi gà tý. Maý mình là 5230 v21.0.004 thi có xài được không vậy. Mình muốn dùng bản menu 4x4 thì phải dowload những gì vậy. Thank trước nhé!

NguyenDuyThanh

Bạn ơi cho mình hỏi câu hơi gà tý. Maý mình là 5230 v21.0.004 thi có xài được không vậy. Mình muốn dùng bản menu 4x4 thì phải dowload những gì vậy. Thank trước nhé!

Bạn download core file rồi download tiếp file của mình chép đè lên bộ core file. Để mình up lại core file lên MF cho bạn dễ download.

dragonstick87

ai kũng từ gà mà đi lên mà. Máy bạn xài thoải máu. duythanh up hết cả menu 4*4 link ở trên nhé bạn down về và flash thui. Bản này dùng ổn định lắm

hieuhai0901

Cài file này: http://www.mediafire.com/?y731lwd6nxo5t6p
Rồi cài tiếp file patch để có widget ra màn hình chủ: http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=186136&d=1293702404
Nhớ cài file patch xong phải vào SPB Weather chạy 1 cái rồi ra màn hình chủ mới có widget.

mình làm theo cách của bạn rồi mà vào thêm nội dung vẫn ko có gì mới bạn à
có cách nào làm đc nữa ko hả bạn?hicccccc

NguyenDuyThanh

mình làm theo cách của bạn rồi mà vào thêm nội dung vẫn ko có gì mới bạn à
có cách nào làm đc nữa ko hả bạn?hicccccc

Mình làm vẫn bt mà, đầu tiên cài file SBP Weather rồi vào SPB Weather chọn thành phố Hà Nội. (xóa các thành phố khác là tốt nhất).
Rồi thoát ra cài bản Patch, cài xong patch thì vào SBP Weather 1 lần nữa rồi thoát hẳn ra. Ra màn hình chủ để thêm widget.

manh056

Mình làm vẫn bt mà, đầu tiên cài file SBP Weather rồi vào SPB Weather chọn thành phố Hà Nội. (xóa các thành phố khác là tốt nhất).
Rồi thoát ra cài bản Patch, cài xong patch thì vào SBP Weather 1 lần nữa rồi thoát hẳn ra. Ra màn hình chủ để thêm widget.

vô chạy path rồi vô SBP Weather là dc ko cần làm dài dòng thế đâu bạn

v2honline

có ai bị như mình ko
Hình như hok ai lỗi đâu bạn ơi, mình dùng bt mà :D
---------------
Như đã hứa (còn sớm hơn đã hứa) mình upload mod tắt đèn phím cứng nhưng vẫn có đèn báo tin nhắn bt. Anh Duy Thanh up lên đầu topic giúp em :D

thanh_f123

Duy thanh cho mình hỏi mình up cái bản trước của bạn ngày 16/12 thì bây h có up được bản này k?