• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

M4_Vu0ng_001

mọi ngừoi cho mình link bản focus trước đi,bản cho 5230 4x4 với 4x4 s^3 ấy,chân thành cảm ơn.
hôm nay máu quá mình xóa mất rồi

Hoàn hảo : Đèn màn hình? đèn phím ? Shazam ? unlock n8 ? ...anymore ;;)

uh,anh share cho mọi người nghịch với

v2honline

Anh duythanh cho em xin bộ các mod anh mới thêm vào bản edit này để em nghiên cứu lỗi TTPod nha. Nghiên cứu xong em sẽ báo cáo cho mọi người :D

Với lại cho em xin cách fix lỗi tin nhắn lun nhak :D

ognlaido

Có ai hứng thú với bản "hoàn hảo" phat triển từ focus k minh share cho ?

hoan nghênh, bạn cứ lập một toplic mới đi, bạn Cook lại fw của ai thì xin họ cho lập cái toplic là được mà bạn

NguyenDuyThanh

ủa 5230 4x4 đâu mất rồi DT :(

Ban lan trc upload bi loi hien thi tin nhan den nen da xoa de up ban moi. Nhung hien tai mang da te liet hoan toan ko the lam gi dc. May hom nay roi, k chiu dc nua. Mong la mai se k bi loi mang nua de minh up not focus. Nghi ngoi 1, 2 ngay minh se lam 1 project fw mang ten Deviant. Se hoan hao va upload het moi cong bo. Du kien tam 1 tuan la xong. Minh la con nguoi ua su hoan hao nen se k lam moi nguoi that vong. Cfw moi se con tot hon ve cac mat nhu pin, su on dinh, ...
P/S: onl dt nen k viet co dau dc, mong mod nao doc dc thi thong cam cho minh 1 lan duy nhat

M4_Vu0ng_001

Ban lan trc upload bi loi hien thi tin nhan den nen da xoa de up ban moi. Nhung hien tai mang da te liet hoan toan ko the lam gi dc. May hom nay roi, k chiu dc nua. Mong la mai se k bi loi mang nua. Nghi ngoi 1, 2 ngay minh se lam 1 project fw mang ten Deviant. Se hoan hao va upload het moi cong bo. Du kien tam 1 tuan la xong. Minh la con nguoi ua su hoan hao nen se k lam moi nguoi that vong. Cfw moi se con tot hon ve cac mat nhu pin, su on dinh, ...
P/S: onl dt nen k viet co dau dc, mong mod nao doc dc thi thong cam cho minh 1 lan duy nhat
chả mod nào là không thông cảm cho 1 người vì mọi người như anh duythanh đâu,hihihi

truongdq54

Đang bí đây, các bạn cứ dùng tạm bản này đã, ngoài lỗi đó cũng chẳng lỗi gì. Mình thử fw khác như Photon cũng bị lỗi cái này, chả hiểu nữa.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 14 minutes:

THôi, cố gắng up nốt bản fix lỗi cho 5230 phiên bản 4x4 và 4x4 icon symbian^3 rồi xử lí cái lỗi TTPod sau, bạn có thể sử dụng nhiều phần nghe nhạc thay thế hay như TuneWiki, iMeLo, v..v.. Bản này mắc mỗi cái lỗi TTPod thôi, các bạn cứ yên tâm dùng. Làm gì có gì hoàn hảo đâu, chịu khó tí khi nào mình fix đc là ok. Mấy hnay đang rất stress vì cái mạng lag lên lag xuống <hiện tại vẫn bị> lắm đây này hix :(

Hôm trước mình up lên mediafire cũng khổ sở, chuyển sang usb 3G thì up nhanh lắm, mà ko bị kiểu giật giật lên rồi tụt xuống unknown đâu:D.

v2honline

Deviant theo từ điển là sự sai lệch, thuộc tà đạo :D Mong sớm có cfw này. H xài focus final cũ, hem flash nữa. Chờ bản này của anh.

M4_Vu0ng_001

Deviant theo từ điển là sự sai lệch, thuộc tà đạo :D Mong sớm có cfw này. H xài focus final cũ, hem flash nữa. Chờ bản này của anh.

cho mình xin link down mấy bản đấy với,mình nhỡ tay xóa rồi

nghiacbg

Mình xài 5233 ko có vấn đề gì cả, cả chiều ngồi nghịch Shazam nghe kênh Channel V, bài nào nhận chuẩn bài ấy luôn.

shazam cung nghe dc Chanel tv ak?, con cua t no load k kip. ah co ai dung dc SPB mobile TV k?

Chỉnh sửa cuối:

vitcun

Cũng vừa thử nhưng mò hoài chưa ra cái font Android và menu 4x4 , mấy bài hướng dẫn nhiều quá mò chưa ra . Thanks

ặc font androi đọc văn bản mỏi mắt lắm, lúc đầu trông hay thôi, bản cũ bác Duy Thanh đưa vào rồi,

NguyenDuyThanh

Deviant chi la cai ten thoi, no la 1 guild choi game hoi trc, thay hay hay thi dat ten thoi. Y nghia k quan trong lam. Cai chinh la chat luong fw thoi.
P/S: sr k viet dau dc.

nnt210583

bản FOR 5230 - MENU 3X4 mình sửa chút xíu thành MENU 4X4 icon to, đẹp của bác Ngocha, Test thấy tin nhắn đến có popup báo rồi. hơn bản trước. hehe. mình dùng rồi sẽ nhận xét tiếp. thanks bạn Duy Thanh nhiều

nothing736

đợi DT tung bản 4x4 icon S^3 chuẩn flash lun thể ^^ mún tự cook lắm mà ko có tjan ngồi máy nhiều