• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

cuticuti9999

cho em hỏi 3*4 và 4*4 khác nhau ntn k ạ ?? có hình ảnh càng tốt............ Bản này em k thích themes mặc định lắm, cài thêm themes khác vẫn ok chứ ạ

3x3 và 4x4 chi khác nhau ở cách bố trí menu thôi bạn

NguyenDuyThanh

Bạn nào sử dụng 5233 thì yên tâm ko có lỗi tin nhắn gì cả, còn 5230 mình đang fix và sẽ up lên cho các bạn test.

quyrombinhduong

Bạn nào sử dụng 5233 thì yên tâm ko có lỗi tin nhắn gì cả, còn 5230 mình đang fix và sẽ up lên cho các bạn test.

Thanks bác, nhưng bác có thể thêm 1 bản 5230 4x4 với font Androi đc ko? ( mình nghĩ nhiều người cũng giống mình) . thanks

M4_Vu0ng_001

Thanks bác, nhưng bác có thể thêm 1 bản 5230 4x4 với font Androi đc ko? ( mình nghĩ nhiều người cũng giống mình) . thanks

bản trước dùng font kia đang đẹp thì anh duythanh lại thay bằng font mặc định,nhìn chán sao ấy.còn font adroid như thế nào,bạn cho mình xem thử với

bao giở fix xong anh thông báo cho mọ ngừoi luôn nhớ

hongthuy92

Member
đúng thật bản 5233-symbian ^3 icon này ram khủng.ttpod vào nó báo lỗi hệ thống.ko hiểu sao.còn opera nó cứ báo connect lỗi.chán.2 cái hay dùng lại lỗi

v2honline

Anh Duy Thanh up lun 5230 4x4 icon sym^3 đi anh. Fix lỗi thì anh up thêm gói update để bung rof2 bỏ zô cho gọn ^^

NguyenDuyThanh

đúng thật bản 5233-symbian ^3 icon này ram khủng.ttpod vào nó báo lỗi hệ thống.ko hiểu sao.còn opera nó cứ báo connect lỗi.chán.2 cái hay dùng lại lỗi

Mình cài bình thường bạn à, cài TTPod thì bạn ko cần chạy Patch 4 run đâu còn Opera mình dùng cả bản Mini và Mobile như thường.

P/S: 5230 đã fix lỗi xong, sẽ up để các bạn test.

hongthuy92

Member
sao thế nhỉ.mình cũng bỏ patch run ấy rồi.hic.lúc nãy cũng có người mắc lỗi giống mình

cuticuti9999

bản trước dùng font kia đang đẹp thì anh duythanh lại thay bằng font mặc định,nhìn chán sao ấy.còn font adroid như thế nào,bạn cho mình xem thử với

bao giở fix xong anh thông báo cho mọ ngừoi luôn nhớ
cung cung nghi~ font lúc trước đẹp hơn nhiều.font này nhìn thấy sao sao ak...nếu dùng font adroid thi đẹp lắmX_X

NguyenDuyThanh

Bác up lên để mình test liền cho.;;)

Chuẩn lun, yên tâm:

NguyenDuyThanh

cung cung nghi~ font lúc trước đẹp hơn nhiều.font này nhìn thấy sao sao ak...nếu dùng font adroid thi đẹp lắmX_X

Các bạn có thể tự mod thay font cũng đc mà, ai ko mod đc thì chờ hoàn thành xong bản này mình sẽ làm thêm bản mod font android nếu các bạn cần.

a bạn cho mình hỏi.ttpod bạn dùng bản việt hóa hay bant tiếng anh

Mình dùng bản việt hóa bt`. Nhìn hình minh họa.

P/S: bạn dùng 5230 hay 5233?

M4_Vu0ng_001

Các bạn có thể tự mod thay font cũng đc mà, ai ko mod đc thì chờ hoàn thành xong bản này mình sẽ làm thêm bản mod font android nếu các bạn cần.

Mình dùng bản việt hóa bt`. Nhìn hình minh họa.

P/S: bạn dùng 5230 hay 5233?

anh cứ up luôn nhớ

hongthuy92

Member
ttpod bạn chạy trong menu3-4 đây menu4-4 icon symbian^3 ko được.nó vẫn báo lỗi hệ thống
mình dùng 5233