• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

duong_hvan

Bác duythanh cho hỏi, em vào nhắn tin được khoảng vài chữ thì thấy con trỏ nháy tự nhiên to quá cỡ, liếp hết cả màn hình, chỉ còn nhìn thấy được 1 dòng ngang. Up CFW của bác hôm qua thì gặp tình trạng này :((

Ban nay giong y duc minh! Minh dung cfw nao cua dt cung bi loi nay.*#7370# cung k dc! Danh chap nhan!

NguyenDuyThanh

Sau 1 buổi chiều ngồi luyện công ko ngừng nghỉ từ trưa đã mix đc 1 effect khá đẹp, nhanh, fix hết các lỗi do effect gây ra:
- Ko hiện 3 icon khi tìm danh bạ ở smart dialer => fixed
- Ko hiện các Thứ (T2,T3, ..., T7, CN) trong mục lịch => fixed.

=> Sẽ tích hợp effect này vào 2.7

=> Bản CFW KO LỖI 100%! Done ! :)) Cảm giác rấy Yomost! =D>

=> Đảm bảo 2.7 mang lại sự hài lòng đến khó tin (coming soon) >:) >:) >:)

xubaxabu

Sau 1 buổi chiều ngồi luyện công ko ngừng nghỉ từ trưa đã mix đc 1 effect khá đẹp, nhanh, fix hết các lỗi do effect gây ra:

Hehe vui quá, bạn up luôn nhá. Mình nóng ruột muốn thử bản 2.7 lắm rùi. Ak bạn chịu khó up lên pnht luôn ko lại bị đạo hàng tiếp đấy :))

NguyenDuyThanh

Hehe vui quá, bạn up luôn nhá. Mình nóng ruột muốn thử bản 2.7 lắm rùi. Ak bạn chịu khó up lên pnht luôn ko lại bị đạo hàng tiếp đấy :))
Chúng ta chỉ nên phục vụ nước nhà >:) Mới làm 1 bản dùng cho mình thôi, giờ phải làm 11 bản rồi upload nữa, cứ bình tĩnh, chắc chắn là trong tuần này >:)

manh056

DT bạn có thể để cái mod sáng 2 đèn xanh va đỏ ở chỗ chú ý đc ko.ai cần thj đowl về.chứ mình ko bik đowl cái đó ở đâu cả

xubaxabu

11 bản nữa nhiều quá nhỉ, hay là cho mọi người lên v40 luôn, bạn đỡ phải làm 6 bản.

akhoa9955

chít tui, lại mất ngủ nữa òy, nôn wá hé hé :)):)):))

NguyenDuyThanh

DT bạn có thể để cái mod sáng 2 đèn xanh va đỏ ở chỗ chú ý đc ko.ai cần thj đowl về.chứ mình ko bik đowl cái đó ở đâu cả
Tiêu chí của mình là luôn muốn làm hài lòng mọi người mà.
Vì đa số thích tắt đèn nên mặc định fw sẽ tắt đèn.
Nhưng mình cũng sẽ hướng dẫn cách bật lại đèn. Yên tâm nhé :)

Nhoxly00

nôn nóng quá.:D 2.7 này là final cfw c6-523x hả Duythanh. vừa mong 2.7 vừa mong fw n97 0.o

NguyenDuyThanh

hôm nay là thứ sáu rùi dự tính khi nào sẽ up lên vậy Duythanh..............???
Có lẽ là lúc chuyển giao giữa thứ 6 và thứ 7 :p

nôn nóng quá.:D 2.7 này là final cfw c6-523x hả Duythanh. vừa mong 2.7 vừa mong fw n97 0.o
Chưa bik đc, hiện tại là Final nhưng trong tương lai có thể sẽ có nhiều mod mới hấp dẫn mà mình thì là người cầu toàn, luôn muốn mới mẻ, hoàn hảo nên khó cầm lòng => cook tiếp ^^.

@ALL: THôi out web tập trung công việc. Đẩy nhanh tiến trình T_T Các bạn cứ trò chuyện nhé ^^

Chỉnh sửa cuối:

v2honline

Gửi pạn nào mình đã hứa cho pạn các file fix theo ý thích : Hum nay mình bận việc, ko có time lên máy tính làm để gửi cho pạn. Để fix theo ý thích, pạn vui lòng lên pnht down cfw c6 gốc tương ứng rùi bung rof2 ra, xong copy nhưng file tương ứng với mod (tham khảo trong các mod trên 4rum) đè lên file của Unique. Nếu pạn làm hok dc thì đành chờ mai hoặc mốt vậy.

thean1001

Bản này có một lỗi đó là nhiều lúc vào mục hình ảnh chọn xem ảnh là nó đơ trắng màn hình ra. Thoát ra vẫn được nhưng reset máy mới xem lại ảnh được

NguyenDuyThanh

Screen shot bản mới này (nén dung lượng nên hình ảnh chất lượng hơi xấu, nhiều sạn):

manh056

ah DT ơi cho hỏi này cái có thể thay N8 swipe to unlock thành cái khác đc ko bạn.mod thẳng vô cfw lun nha.

v2honline

a DT mod thêm họa tiết nền cho swipe to unlock đi a. e nhớ có topic nào post mà wên topic nào rùi.