• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

~~~CFW C6/N97 for 5530-5800-523x-X6: phiên bản "trâu" cày~~~

ducbao23a3

tôi vừa thử con 5230. thấy cũng khá hay nhưng mà ko hiểu sao lại ko có phần mail vậy. mình cài thêm cũng ko dc. và cái wechat cung ko cài dc. còn lại thấy khá hay

phongthan1111

tôi vừa thử con 5230. thấy cũng khá hay nhưng mà ko hiểu sao lại ko có phần mail vậy. mình cài thêm cũng ko dc. và cái wechat cung ko cài dc. còn lại thấy khá hay

của bạn nghe nhạc to ko,của mình thì nghe nhỏ.hj.ko bít bị j ko nữa.

foreverthuy

Mình trích mod pin trong bản này bỏ vào bản nhanh mượt 05 của thanhtung mà chả thấy trâu cày gì cả, thậm chí pin sụt nhanh hơn là thế nào nhỉ các pro?

iamstven

Mình trích mod pin trong bản này bỏ vào bản nhanh mượt 05 của thanhtung mà chả thấy trâu cày gì cả, thậm chí pin sụt nhanh hơn là thế nào nhỉ các pro?

mod pin còn liên quan đến nhiều cái lắm không phải chỉ mỗi 10283344.txt thôi đâu.b trích nhiều không hay mỗi 10283344.txt:-?

kemvuondau

N5233...

cho minh hỏi CFW này chạy tốt trên 5233 ko,sao mình thấy có vài comment báo lỗi nhỉ,mong các bạn cho ý kiến :D

ndragon_96

đang phân vẫn có lên port cho máy khác không đây,vì qua mấy bản port trước mình thấy ý thức 1 vài ng kém quá,chỉ có ai dùng 5530 may ra còn hiểu cho mình tý,chứ đến ghi 2 lần chú ý đọc hướng dẫn,mod fix,thông tin ghi ngay dưới mà vẫn còn hỏi toàn câu rất buồn cười...hazzzz
anh ơi còn sản phẩm nào mới không a port cho mọi người đi :D

longpr098

máy mình là máy 5530 tớ FW xong rồi tớ *#7370#

có ai biết cài phím tắt ở đâu ai giúp mình với để nó thuận tiện hơn

foreverthuy

mod pin còn liên quan đến nhiều cái lắm không phải chỉ mỗi 10283344.txt thôi đâu.b trích nhiều không hay mỗi 10283344.txt:-?
thấy thêm cả folder 10205054 nữa. mình đã flash lại nhưng không thấy tốt hơn. Bạn biết chỉ giùm mình với, pin của mình kém quá

ganang1234

x6 lỗi lung tung hết cả lên. về cơ bản là có thể dò được nhưng không thể lưu điểm kết nối wifi.
lung tung là nhữnb lỗi nào,bạn thử đặt bạn vào địa vị mình xem nói như thế thì biết fix thế nào??? Mod fix wifi mình đã up ở mấy trang trc mà ko ai chịu test thì mình fix kiểu j?

damhuytho

lung tung là nhữnb lỗi nào,bạn thử đặt bạn vào địa vị mình xem nói như thế thì biết fix thế nào??? Mod fix wifi mình đã up ở mấy trang trc mà ko ai chịu test thì mình fix kiểu j?

mình đã thủ cái fix đấy nhưng WIFI vẫn không được bạn à. vẫn chưa mod belle trong camera nữa

hjhdahjdo

mấy pac pị lỗi gi mà nhjều thế! Em xài 5233 vs 5530, jaf xog thì đều chạy cực mượt, chả thấy lỗi gj. Hihi chỉ có menu là lúc thì 3x4, rồi 4x4... Hihi mà như thế cũg hay, khỏi nhàm chán

chicken3005

x6 lỗi lung tung hết cả lên. về cơ bản là có thể dò được nhưng không thể lưu điểm kết nối wifi.

X6 mình thấy chỉ có lỗi wifi thui, những cái khác thì ổn, mà hôm trước mình vô cài đặt wifi không biết tùy chỉnh gì mà lại kết nối được, các bạn thử vào cài đặt chỉnh thử xem