• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 -5800 V20.00.42 Symbian OS

h2mn

Trình nghe nhạc mình test thì không load lời bài hát, khi cài Music Player 15.2 thì không cài đc:(:(

hohieutam

bản này cài muíc v15.2 rùi,nếu muốn hiên lời thì phải chép lời bài hát vào thì mới được

h2mn

bản này cài muíc v15.2 rùi,nếu muốn hiên lời thì phải chép lời bài hát vào thì mới được

Mình down o đây nè "Cập nhật bản mới trang 1 #4" -----<..::Bản menu 4x4 icon N8::..>

Ở mấy bản kia thì lời đã hiện lên rùi~X(~X(

hohieutam

nhấp chuột phải vào bài hát chọn properties-->summary-->lyrics cho lời bài hát vào là có.ban thử đi

kubin8x

thank bac em da lam duoc roi nhin rat dep ai o thanh hoa muon co duoc cfw cua 5800 thi den gap minh minh se giup cho

quyenkhanh_hp

Mình không add được số điện thoại vào danh bạ trên màn hình chủ,ai biết hướng dẫn mình với.thanks.

bbmiss_9x

muốn add được số điện thoại vào danh bạ trên màng hình chủ và dùng được phím gọi thông minh để hiển thị danh bạ thì bạn phải sao chép tất cả số điện thoại danh bạ trong sim sang máy đã

quyenkhanh_hp

Tất nhiên là để trong máy rồi bạn ah,nhưng mình không add được.Khi chọn xong chỉ bên cạnh tên đó có hình ngôi sao vàng thôi.Không hiện ra màn hình chủ,mà cũng chẳng gọi được số đó.Mình đã fotmat lại máy mà cũng ko được,JAF lại cũng không được.

thequyett0809g

Bạn ơi, sửa font như thế nào vậy. Bạn cho mình xin font nhỏ ở bản đầu tiên. hay bạn làm một bản đã sửa nhưng vãn giữ font nhỏ như bản trước đc không? Cảm ơn bạn nhiều.

sw33tb0ytn

bạn ơi,mình down bản v52 trên pnht rồi nhưng chạy vẫn bị lỗi,tức là máy mình jờ chạy v52 rồi,mình muốn down cfw của bạn thì mình down file nào đây?

gladia

Sao mình Flash bản này dùng, lại ko sync được contacts và messages đã back up trước đó từ PC suite nhỉ :(.
Ai biết cách khắc phục chỉ mình với (giờ đang phải dùng contacts lưu từ sim, thiếu mất bn số :( )

l4m4nh7jen

cho mình hỏi sao giờ cái thanh side to unlock nó mất tiêu rồi không thấy nữa :-s Toàn phải mở = thanh ở hông không hà :-s