• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

wangsang1104

à bác gỡ luôn cái fontrouter ra nhé có cái đó nó xung đột với mấy cái pm Qt bấm vào lại reset máy

manhtu

Bạn nào dùng bản CPU 1000MHz có thấy nóng máy kô
kô biết fix chỗ nào mà lên tận 1000mhz ảo thật

leemyhgiao

Làm sao để bật hiệu ứng effects sấm chợp, sao, tuyết vậy bạn ( hay là phải cài ) :|

bluesunset

em copy font vao c/data/fonts, bi h em ko mún xài font đó nưã, mun đổi sang font khác thì lam thế nao? Em xoá font cũ ko đc...em copy font mơí vào thì nó vẫn dùng font cũ thui, ko chạy font mơí

wangsang1104

em copy font vao c/data/fonts, bi h em ko mún xài font đó nưã, mun đổi sang font khác thì lam thế nao? Em xoá font cũ ko đc...em copy font mơí vào thì nó vẫn dùng font cũ thui, ko chạy font mơí
thế này nhé bạn đổi tên thư mục fonts thành tên gì đó rồi xoá font cũ đi thay font mới vào reset máy thế là xong

Binkutebin

Nếu như mh flash fw của manhtu mà có bản update từ nokia thì không biết có update lên được không?
Tại mh vừa update cái Store lên 1.06 gì đó thấy hiện lên icon anna chắc s60v5 sấp lên anna rồi! ^^

wangsang1104

Nếu như mh flash fw của manhtu mà có bản update từ nokia thì không biết có update lên được không?
Tại mh vừa update cái Store lên 1.06 gì đó thấy hiện lên icon anna chắc s60v5 sấp lên anna rồi! ^^
mình chưa biết thông tin gì cả

manhtu

KO đổi tên thư mục font đc T.T còn cách nào khác ko pạn chỉ min zới...
vào c\data\fonts move file fontrouter.ini ra chỗ khác, reset máy, xóa font muốn xóa, move file ini lại chỗ cũ
nên copy font vào e\data\fonts cho tiện nhé

wangsang1104

vào c\data\fonts move file fontrouter.ini ra chỗ khác, reset máy, xóa font muốn xóa, move file ini lại chỗ cũ
nên copy font vào e\data\fonts cho tiện nhé
bản sau bác xoá cái fontrouter đc k

dekisugi17

bạn có thể tự làm luôn cho nhanh, không phải đợi mình,đợt này mình bận quá

Em nghĩ bác nên để lại ii, em thấy tiện hơn!!! :D. Xài good!! Ổ C tới 110mb lận, nên chép font vô C lun choa gọn!! :D