• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

anhsequayve8x

cảm nhận đầu tiên cái homescreen Samsung Widget bị lỗi bác ơi từ màn hình chủ vô menu thì bị vô danh bạ chú không vô menu thoát cái danh bạ mới hiện ra menu

manhtu

cảm nhận đầu tiên cái homescreen Samsung Widget bị lỗi bác ơi từ màn hình chủ vô menu thì bị vô danh bạ chú không vô menu thoát cái danh bạ mới hiện ra menu

bạn vào cái phím tắt ý chỉnh lại Chọn trái là Menu, Chọn phải là Nhắn tin (thoát Nhắn tin thì Menu cũng chạy) cái này bị trùng thôi
bạn ơi, cho mình hỏi ,cái gói cfw của manhtu có thêm file iso là gì thế? khi chạy flash thì mình bỏ qua cái bước xóa 2 file như trong khi hack phone à? đợt trước mình hack bản v20 theo topic này : http://www.vn-zoom.com/f483/hack-pho...-a-872252.html cảm ơn nhé

file iso ở đâu thế bạn
nếu có xoá thì chỉ xoá file màu đỏ thôi nhé (những file này ko có trong bộ fw)
bộ cfw của mình chỉ có 7 file

copy tất cả các file theo đường dẫn: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-697\ rồi flash bình thường

@ALL: Khi sử dụng các Homescreen OraTu, Orange, Vodafone, Samsung Widget sẽ gây ra lỗi ở các HS Full page, Navigation (Không cài lại được mục Điện thoại để thực hiện cuộc gọi)

wangsang1104

em format có thẻ nhớ rồi hay là phải format 2 lần à mà 10 cái hiệu ứng là gì vậy bác em thấy có cái sấm sét mưa tuyết đẹp lắm còn chuyển giữa 2 kiểu khoá là mình làm ntn

ok_never

Thanks bác manhtu nhiều vì trong thời gian qua đã nhiệt tình làm CFW cho C5-03 nha! Nhờ bác mà C5-03 đã dần hoàn thiện hơn rồi! Thay mặt anh em C5 chân thành cảm ơn bác nhá! =D>