• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Belle+Iphone+Android AnhtamHCM port to 5233 by vurain84

Status
Không mở trả lời sau này.

vcoin1000

5233 và 5230 giống nhau như đúc mà ah?5230 mua nhiều tiền hơn 5233 nữa là đằng khác,sao lại ko đủ dung lượng đc?hix

Luu_Tan_Vu

5233 và 5230 giống nhau như đúc mà ah?5230 mua nhiều tiền hơn 5233 nữa là đằng khác,sao lại ko đủ dung lượng đc?hix

k tin lấy cái rofs2 5230 ra xem là biết bao nhiêu mb, có 110 mb làm sao nhét 114mb vô

huuhuy91

thử rồi. chỉ hiện nên mấy phím tắt không vào được menu. Mà down cả bản của 5530 cũng như vậy

huuhuy91

sr a e nhé. thú thật bản nay khuyên a e đừng dùng lại flash lại mất công. đợi bạn vũ làm 1 bản hoàn chỉnh rồi plash

vulinh123456

Sao down hoài không được, đăng nhập Windows xài hay không xài IDM cũng không down được, đăng nhập linux thử nhưng chỉ down được file rỗng 0MB. Chắc tại mạng VNPT không down được quá. Bác nào có up mediafire anh em cảm ơn nhiều nhé

huuthuan91

Anh em Ơi giúp em vơi. Sao em hach phone nhưng khi check vào cái INI nó hiện ra bảng chọn model máy mà sao em tìm ko thấy cái c5-03 đâu. Chỉ cho em vs. Tks mn`

Luu_Tan_Vu

thử rồi. chỉ hiện nên mấy phím tắt không vào được menu. Mà down cả bản của 5530 cũng như vậy

bạn flash kiểu nào vậy, mình test mấy ngày rồi mới up mà có up lộn fw đâu

Luu_Tan_Vu

sr a e nhé. thú thật bản nay khuyên a e đừng dùng lại flash lại mất công. đợi bạn vũ làm 1 bản hoàn chỉnh rồi plash

tuỳ bạn, vì mình vẫn xài bình thường. Nên k biết lỗi ở đâu với lại bản này là bản 19 1 đã fix hết lỗi bản trước. Để xem có ai bị vậy nữa k

Status
Không mở trả lời sau này.