• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous v10 for 523x by NguyenDuyThanh (04/06/2011)

socloc20

Nói thẳng toẹt ra nhá pin của cooker mà 4ngày dùng là hơi bị có vấn đề đấy!một lần tắt nguồn rồi bật lên sau khi flash mất ít nhât cũng 20%-30% chưa kể flash nhiều ,đêm cứ cho 8 tiếng dùng k làm j ít cũng 20% ,ngày 16 tiếng lại gọi điện nhắn tin online các thứ test game ,soft ít cũng 50% pin => pin 4 ngày gọi là cực kì củ chuối

đứa nào nói pin 3 ngày là đủ thấy trình độ nổ rồi, pin 3 ngày chỉ có sạc xong ko xài để đó pin chừng 3 ngày bắt đầu đi 1 vạch, cỏn mấy vạch kia tụt dốc ko phanh, mà chẳng có ai sạc xong để đó cả, cái vụ nhắn tin cũng cả đống pin rồi, chưa kể gọi điện, test app,..., mình chưa xài bất cứ fw nào mà khi xài bình thường quá 2,5 ngày pin, đang xài fw gốc cũng chỉ có 2 ngày, bất cứ cfw nào trên forum mình thử trung bình cũng khoảng 40-42 tiếng pin

ThanhTungHT

Active Member
ai có thể giúp minh vơi sao làm đi làm lại vân
Error sending cmd data...
Error writing cmt...
là sao vậy.hay điện thoại hỏng rui`.hic.mình tải bản Jap khác cài vào cũng thế.hic.ko biết lỗi gì nữa

Bạn tháo pin ra xem nào,rùi lắp lại flash,kiểm tra lại dây cáp xem^^

bebivodoi

cam on duythanh nhe minh dung nhieu ban fw cua ban roi thay rat tot.mong rang ban se co gang lam nhieu ban nua

bebivodoi

cam on duy thanh minh nhieu ban fw cua ban thay chat luong rat tong .hay co gang lam nhieu ban fw tot hon nhe!

NguyenDuyThanh

sao mà nhiều bạn Flash toàn bị lỗi vậy? thấy mà mệt, mình phan vào 1 phát ok ngay, không thấy lỗi sờ nỗi gì hết.
phiên bản này rất tốt nhưng mình vẫn chờ cái mới hơn !^^
cảm ơn bạn NguyenDuyThanh rất nhiều, mình lục tung cả 4r không thấy nút thank hay cảm ơn nằm ở đâu hết, cho nợ lần này ngeg bạn !^^
cái này ko có thank nhỉ

Theo mình cứ để ko thanks là tốt nhất, đỡ có những kiểu câu thanks, chia sẻ chân chính vô điều kiện là tốt nhất.

Mình muốn bỏ swipe to unlock để sử dụng pm khóa phím khác làm như thế nào vậy mấy pro.đợi Duy Thanh lâu quá.
Để trong hôm nay hoặc ngày mai mình làm nốt.

huutran77

Theo mình cứ để ko thanks là tốt nhất, đỡ có những kiểu câu thanks, chia sẻ chân chính vô điều kiện là tốt nhất.

Để trong hôm nay hoặc ngày mai mình làm nốt.

Thank tin thần của bạn rất nhiều,lâu rồi không thấy bạn ra bản mới nên rất nóng lòng flash.

vancho200589

mình lam đúng hướng dẫn tải lại luôn các file mà vân báo Error writing cmt... là sao vậy.ko pro nào giúp minh à

vancho200589

minh flash bang fw nguyên bản cũng bị lỗiError sending cmd data...
Error writing cmt...
ai giúp mình với

vancho200589

mình flash đc 1 năm rồi.thế mà bắt đầu từ hè này lại như thế.dùng bản gốc thì nó hiện thông báo JAF.exe application error

nghiacbg

DT cho hỏi muốn thay đổi thông tin khi *#0000# thì sửa ở đâu? -muốn cá nhân hóa 1 tý :D
Nút thank ở đâu thế? tìm mãi chả thấy :(

Luu_Tan_Vu

DT cho mình hỏi câu này ngoài lề tí. bây giờ bạn đang dùng fw nào vậy. đã bao lâu rồi bạn k đụng tới fw gốc vậy

Luu_Tan_Vu

topic của dt luôn hot thật k như topic của mình vắng tanh hoài. lúc nào cũng có nhiều người quan tâm

NguyenDuyThanh

DT cho mình hỏi câu này ngoài lề tí. bây giờ bạn đang dùng fw nào vậy. đã bao lâu rồi bạn k đụng tới fw gốc vậy
Mình đang sử firmware này nè. Từ khi có fw C6 chưa sử dụng fw gốc (có vài lần flash lại fw gốc dùng đc tí chán quá thôi luôn) :D

topic của dt luôn hot thật k như topic của mình vắng tanh hoài. lúc nào cũng có nhiều người quan tâm
Thanks đã ủng hộ nhá, mình tin rằng với sự cố gắng thì bạn cũng làm đc tốt và sẽ là 1 cooker tuyệt vời trong tương lai. Lúc đầu mình cũng thế mà :(

mình flash đc 1 năm rồi.thế mà bắt đầu từ hè này lại như thế.dùng bản gốc thì nó hiện thông báo JAF.exe application error
Mình nghĩ bạn nên cài lại JAF và driver sẽ ok.

Chỉnh sửa cuối: