• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.

thangku1989

DuyThanh bạn bung cái này ra cho mình chữ NguyenPhuHa vào phiên bản phần mềm đc không bạn. Mình giải nén nhưng không tìm thấy thư mục khi giải nén nó ở chỗ nào

socloc20

DuyThanh bạn bung cái này ra cho mình chữ NguyenPhuHa vào phiên bản phần mềm đc không bạn. Mình giải nén nhưng không tìm thấy thư mục khi giải nén nó ở chỗ nào
người ta bận rộn làm fw mới đâu ra thời gian mà cá nhân hóa fw cho mình ông

haichin

Các anh cao thủ cho em hỏi là em muốn thêm tiếng việt vào FW gốc thì phải làm thế nào ạ. Các anh hướng dẫn thì cho em luôn link để tải những gia vị cần thiết nữa nhé. Mới lên 5230 đang tập tành tý, thks!

thangku1989

người ta bận rộn làm fw mới đâu ra thời gian mà cá nhân hóa fw cho mình ông

vậy ông hướng dẫn tôi khi giải nén bằng nokia Editor thì nó vào phần nào. Vì khi mình bấm vào Extract không biết làm gì nữa tìm mãi mà không thấy thư mục giải nén FW kia nó đâu

haichin

fw gốc có tiếng việt rồi mà
Sr, ý em là FW bản 40.6.003 tải trên NaviFirm ấy. em thấy có bản Việt đâu? Em flash bản này rồi thì sao quay về bản tiếng việt 40.0.3 nữa. anh có thể chỉ em thêm tiếng việt vào bản 40.6.3 như nào không.

thangku1989

Sr, ý em là FW bản 40.6.003 tải trên NaviFirm ấy. em thấy có bản Việt đâu? Em flash bản này rồi thì sao quay về bản tiếng việt 40.0.3 nữa. anh có thể chỉ em thêm tiếng việt vào bản 40.6.3 như nào không.

bạn cứ flash bản này của DT là có tiếng việt bạn à

haichin

bạn cứ flash bản này của DT là có tiếng việt bạn à
tại mình flash bản này thấy hao pin quá. dùng không nổi 2 ngày, lên muốn dùng về nguyên gốc 40.6.3 chỉ thêm tiếng việt thôi xem tại FW này hay tại pin của mình chai rồi :-/

shido_katori

Active Member
vậy ông hướng dẫn tôi khi giải nén bằng nokia Editor thì nó vào phần nào. Vì khi mình bấm vào Extract không biết làm gì nữa tìm mãi mà không thấy thư mục giải nén FW kia nó đâu

rofs2/resource / version
vô đó mà đổi. Forum cũng có hướng dẫn rồi, tại bạn ko chịu tìm hiểu ấy chứ

nhoxjnhzai

bạn vào thư mục có chứa nokia edition rồi vào rof2 là thấy mục đã giải nén ra còn cá nhân hoá thì từ rof2/resoures/version là thấy cái cần sửa rồi repack lại là ok

haichin

Bác nào chỉ em thêm tiếng việt vào FW 40.6.3 tải trên NaviFirm về với ạ.

akhoa9955

ai có font nào hỗ trợ anh-việt-trung-hàn ko nhỉ? Share mình với, hii, có cái font anh-việt giờ định thêm trung-hàn vào nữa nhưng hok bik cách :D

nghiacbg

DT mâts tích đâu rồi? sao bảo cuối tuần ra bản N97MN mà chả thấy đâu, chờ mỏi cả mắt :(

bente402

DT mâts tích đâu rồi? sao bảo cuối tuần ra bản N97MN mà chả thấy đâu, chờ mỏi cả mắt :(

duythanh nój là đag h0àn thjen fw 80% rùj..cố gắg đơj cùg tớ đj :D

Sau nhiều ngày đêm nghiên cứu cho firmware N97mini thì đã sửa đc hết các lỗi và hoàn thành các khâu khoảng 80%, cố gắng vài ngày nữa, và đang làm thêm 1 số mod nữa là sẽ ra bản N97 tốt (cho cả 5233 và 5230).

chắc thu2 có hàg

thangku1989

duythanh nój là đag h0àn thjen fw 80% rùj..cố gắg đơj cùg tớ đj :D

chắc thu2 có hàg

có hàng rùi thêm tên mình vào phiên bản phần mềm cho nó độc nhá :D

duythanh bạn nên thêm phần tìm lời bài hát khi phát nhạc được một lúc,vào phiên bản hoàn thiện kế tiếp nhé

Chỉnh sửa cuối:

socloc20

có hàng rùi thêm tên mình vào phiên bản phần mềm cho nó độc nhá :D

duythanh bạn nên thêm phần tìm lời bài hát khi phát nhạc được một lúc,vào phiên bản hoàn thiện kế tiếp nhé
ko phóng to chữ nhá, thích tìm lởi bài hát thì xài ttpod đi, chứ codec music của máy có server đâu mà đòi tải lyric, đúng là được voi đòi hai bà trưng

bom1973

Mấy pác ui. Sa0 e lên google đánh tên chủ đề topjc “cfw anonymous for 523x...” thì nó tìm ra ngay forum của pdaviet mìh. Nhưng kjck zô thì ko sao vào đc thế. Mà gõ thẳng trag chủ pdaviet.net trog khug web thì zô vẫn 0k ma. Nhưg như thế thì tìm topjc mình mờ mắt lun. Pác nào pjết cách zô nhah thj pày e với. E t0àn ra wán net chơi thuj. Thank các pác nhju. Thàh vjên mớj nên gà lắm. Hjx

Status
Không mở trả lời sau này.