• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

socloc20

lỗi nữa nè, lúc zoom ảnh để xem, lag khủng khiếp, vào opera mobile 11 vài phút là văng, không thích dùng opera mini 6 lắm vì dùng 3g

tui không bỏ tick vẫn flash bình thường

NguyenDuyThanh

dt giả lập gpsp set dc phiếm xanh trắng để chơi, fw goốc mình vẫn bấm bt cùng lúc, và mìnhnh cũng k gà tới nỗi k biết 523x là cm diện trở

Thế thì ko rõ, bạn chỉnh lại xem, đấy là do cái giả lập gpsp chứ mình đâu làm gì liên quan tới nó đâu.

lỗi nữa nè, lúc zoom ảnh để xem, lag khủng khiếp, vào opera mobile 11 vài phút là văng, không thích dùng opera mini 6 lắm vì dùng 3g

tui không bỏ tick vẫn flash bình thường

Mình zoom ảnh cũng bt, chả lag gì mấy (ko tin mai mình quay video cho xem). Còn cái Opera Mobile 11 thì dis là do nó chiếm quá nhiều tài nguyên (bạn thử dụng firmware gốc chạy vẫn dis Opera ầm ầm là hiểu liền).

Chỉnh sửa cuối:
Mình zoom ảnh cũng bt, chả lag gì mấy (ko tin mai mình quay video cho xem). Còn cái Opera Mobile 11 thì dis là do nó chiếm quá nhiều tài nguyên (bạn thử dụng firmware gốc chạy vẫn dis Opera ầm ầm là hiểu liền).
bạn ơi,sao tớ cài đặt 1 số phần mềm như spb weather thì không hiện icon.hay là nó xung đột với effect nhỉ?thỉnh thoảng 1 số phần mềm lại bị mất icon,khởi động lại thì được.hix

akhoa9955

đổi tên của 1 icon thì làm thế nào zị mí pác? VD e mún đổi tên "mục lưu trữ" thành "Ovi" thì làm seo??? :D thax!!

NguyenDuyThanh

bạn ơi,sao tớ cài đặt 1 số phần mềm như spb weather thì không hiện icon.hay là nó xung đột với effect nhỉ?thỉnh thoảng 1 số phần mềm lại bị mất icon,khởi động lại thì được.hix

Mình ko hề bị thế. Chắc bạn cài spb weather patch nên nó ko hiện icon. Và bạn vào đầy đủ các thư mục xem icon chưa. Mà tại sao bạn lại nghĩ nó liên quan tới effect dc nhỉ. Effect ko liên quan tới bất cứ cái gì

đổi tên của 1 icon thì làm thế nào zị mí pác? VD e mún đổi tên "mục lưu trữ" thành "Ovi" thì làm seo??? :D thax!!

Ko dc đâu.

doanduylinh

máy báo không hỗ trợ bạn ơi
Bạn xem kỉ lại file của bạn có thực sự là file *.jar không, nếu bạn dowload trên mobile9 bạn nên kiểm tra lại, thấy file *.jar nhưng thực sự nó là file *.rar hoặc *.zip

hoangvan1990

Đổi tên Profile mặc định như thế nào vậy DT, cái Anonymous loằng ngoằng quá mình không thích

ctgreen312

Ai hướng dẫn mình đóng gói bằng Nokia Firmware Editor với, mình bung ra thì được nhưng đóng gói thì bị lỗi như thế này

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Đổi tên Profile mặc định như thế nào vậy DT, cái Anonymous loằng ngoằng quá mình không thích

bạn download file ở dưới về rồi đồi ở dòng 0x2 string "ctgreen312" thành 0x2 string "..." (... là tên bạn cần đổi nhé) vd 0x2 string "bình thường" rồi cho vào firmware nhé

Chỉnh sửa cuối:

NguyenDuyThanh

Bạn tìm phiên bản mới nhất 0.3 xem sao nhé.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

@ALL: Xem và cảm nhận:

[video=youtube;rMt8xy0Aql4]http://www.youtube.com/watch?v=rMt8xy0Aql4[/video]​

Chỉnh sửa cuối:

traicauhd

Ai hướng dẫn mình đóng gói bằng Nokia Firmware Editor với, mình bung ra thì được nhưng đóng gói thì bị lỗi như thế này

bạn coi lại coi...có file nào bạn cho vào có tiếng viểt có dấu ko....?

manh056

may quá vừa thoát game ra là thấy update \-/

a sẵn chỉ mình cách hiện cái đồng hồi khi kéo qua trang kia đi duythanh
ai chỉ mình cách hiện đồng hồ và lịch khi kéo qua trang khác ở ngoài HS với

Chỉnh sửa cuối:

traicauhd

may quá vừa thoát game ra là thấy update \-/

a sẵn chỉ mình cách hiện cái đồng hồi khi kéo qua trang kia đi duythanh
ai chỉ mình cách hiện đồng hồ và lịch khi kéo qua trang khác ở ngoài HS với

bạn sửa lại file private\200159c0\install\profile\hsps\00\widgetconfiguration.xml

<configuration>
<control>
<settings>
<item id="profilewidget">
<property name="removable" value="false"/>
</item>
</settings>
</control>
</configuration>

Status
Không mở trả lời sau này.