• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2.4 Final-C6v40 Ported by lethanhtung90 (26/06/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

Luu_Tan_Vu

Mình ko dùng 5230 nữa rùi nên cũng ko quan tâm lắm chỉ có em gái là đang dùng lên muốn làm cho em nó thui. Bạn port cho mình đi, thanh nhiệt tình. Đang tính chuyển Android or S^3 dùng
mình thì đang bận thi cuối kì nên thời gian nay k cook hay làm gì hết ngoài comment và giải đáp thắc mắc. theo mình thì hiện tại nếu muốn đổi máy thì nên sang hãng khác vì hiện tại nokia đang trong giai đoạn bất ổn mọi thứ đều có thể xảy ra, đó là ý kiến của mình thôi

hoangphonghd

Cảm ơn lời khuyên nhưng mình có thằng bạn dùng X10 mình thấy Android cũng ko khác j Sym cho lắm chỉ có cấu hình khủng và giá cũng đắt :D ( ngu kiến ) mình chọn S^3 là ok rùi.

tongduyphuong

sao mình đóng gói rofs2 bang nokia firmware editor 0.3 mà nó ghi là" error generating ROFS image flie.Operation aborted! " ai giúp mình với

Luu_Tan_Vu

sao mình đóng gói rofs2 bang nokia firmware editor 0.3 mà nó ghi là" error generating ROFS image flie.Operation aborted! " ai giúp mình với

file image bị lỗi làm lại đi bạn. nhưng đừng hơn 110mb nha. die phone đó

Luu_Tan_Vu

ông ghi cái copyright ở đó chưa có độc đâu. ông vào 10202be9 tạo 1 file txt rồi đặt tên tương tự là khó đỡ luôn. còn k dùng notepad++ tạo 1 file rsc là khẵng định chủ quyền luôn. mò tới mai cũng k ra nữa

ThanhTungHT

Active Member

Riêng Rofs2 của Anna đã full dung lượng.Bạn sẽ ko được thêm bất kì vào Rofs2 nữa ^^

anhphu18

cho hỏi cái này tùng đã fix thêm mod âm lịch và thư mục secrect chưa vậy

raisen

Anna Swipe-To Unlock Flash xong khởi động máy rung liên hồi k khởi động đc help me 5233 V40:((

manh056

đưa cái bản flash lên đi.ai có mod đèn phém cứng không cho tôi với

ThanhTungHT

Active Member
Anna Swipe-To Unlock Flash xong khởi động máy rung liên hồi k khởi động đc help me 5233 V40:((

Bạn nâng ver 50 rùi thì phải? Máy mình đang xài Anna Swipe-To Unlock nè.Có sao đâu ^^.Dùng bản gốc Down về để flash nhé.Muốn thêm gì vào Rofs2.Bạn phải xoá bớt Theme hoặc Ovi Map,nếu ko thì die máy ^^

Status
Không mở trả lời sau này.