• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cập nhật]ION BatteryTimer v1.05 Việt Hóa PM quản lý và tiết kiệm Pin

trinhhongha90

úi ra sao em cài vô n95 thường của em lại ko thấy hình ảnh ( icon ) của Capree iON BatteryTimer v1.05 ( ở trong menu í )trông như những icon trong'' app.manager'' vậy

Restart N95 của bạn sẽ thấy ICON thôi.:))

newlife9002

hichic, Em đang dùng E71 hàng sách tay, em rất muốn cài cái này, vì e đang định mua pin ngoài cho máy của e mà. Nhưng sao em cài vào nó toàn báo lỗi cập nhập, mặc dù em hack phone roài.

Trunghuy90

hichic, Em đang dùng E71 hàng sách tay, em rất muốn cài cái này, vì e đang định mua pin ngoài cho máy của e mà. Nhưng sao em cài vào nó toàn báo lỗi cập nhập, mặc dù em hack phone roài.

vs tình trạng này là pro bị đụng pm rùi,tức là pro đã và đang dùg 1pm cũg tươg tự pm này.muốn cài đc pm này.pro nên gỡ bản cũ(là nhữg bản cùg c/năg là theo dõi pin)đi nhé.chúc vui!

heaven3tt

bác coi hình đi.. híc.. trong mục Themes đó.. iOn Battery tạo cho mình 1 cái Screen Saver.. hiểu hôk :|

vào Settings -> Per.. -> Themes -> Power Saver -> .... ( settings của máy chứ ko phải của iOn Battery )

lỗi VH này bị từ bản 1.03 1.04 đều bị, nhưng dùng bản tiếng Anh thì ko bị, bởi vậy mình mới thắc mắc.. híc.. chọn vào là nó out thằng screensaver.exe chạy ẩn luôn :|

screen saver dùng được của bản 1.04 tiếng Anh nè

đúng rồi em cài bản tiếng anh trên máy n95 thì có cả creen Saver rất đẹp . Nhưng tải bản này thì bị lỗi tất cả các chức năng '' Power Saver '' trong máy của em . Cứ chọn Themes -> Power Saver >>ion battery timer thì chỉ thấy nháy 1 cái thôi là hết . muốn chọn lại ' creen Saver' khác thì vẫn không được ( ví dụ chọn Themes -> Power Saver >> ngày tháng , hoặc văn bản ) thì phải tắt máy đi bật lại mới chọn được miễn là ko kick chọn Themes -> Power Saver >>ion battery timer . Chán