• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Càn Long - TLBB online vh by w0nderb0y

w0nderb0y

Có bác nào bjết làm nhjệm vụ lv 4 không?làm mãi không xong.nản quá

đánh quái, nhặt đồ, nếu nv đưa đến npc thì là mua đồ, hình như nv lv 4 là mua máu, xem yêu cầu nhiệm vụ cần mua loại nào, nhớ ko nhầm thì phải mua 3lọ

kanvicofbon

mih moi tai kai game tlbb cua ban. Nhin cug dep. Ma hog bit lap nik.. Toan o vuog. Ban lap cho mih kai dc hem?.

w0nderb0y

thanks nhiu nhaz. Dc zui. Ma ..giat qua.

test trên máy ram cùi thì giật 1 phút đầu tiên, chơi 1 lát là hết, máy ram lớn thì vù vù. Không dùng font tiếng hoa mà để nó thành ô vuông thì đỡ giật hơn..

luongnhung002

Máy e63 full được màn hình mà,nhưng mình chơi toàn thấy tiếng tq ah,chả thấy mấy tiếng việt đâu,nhiều cái chả hiểu gi`

hung612

thảo luận sôi nổi ghê.em cũng đang chơi cái nè.Vừa mới chơi lại đợt này khuyến mại 100m của vina thế là lại nghịch.con em lên lv39 rồi.cũng đang việt hóa mà bản của bác thì việt hóa tan được 35% thui làm gì đến 80.em cũng đang dịch mà hơn của bác chút chắc cũng được 45%.cái game này chơi trên nhiêu máy đó đây là chỗ để đow mà chưa dịch http://117.135.139.41:8888/jars/ .Ai chơi thì vào ta cùng thảo luận cho vui

w0nderb0y

thảo luận sôi nổi ghê.em cũng đang chơi cái nè.Vừa mới chơi lại đợt này khuyến mại 100m của vina thế là lại nghịch.con em lên lv39 rồi.cũng đang việt hóa mà bản của bác thì việt hóa tan được 35% thui làm gì đến 80.em cũng đang dịch mà hơn của bác chút chắc cũng được 45%.cái game này chơi trên nhiêu máy đó đây là chỗ để đow mà chưa dịch http://117.135.139.41:8888/jars/ .Ai chơi thì vào ta cùng thảo luận cho vui

bác mở hết tệp class ra mà xem, sẽ thấy vh đc khoảng 80%... Menu cùng 1 vài chỗ k vh đc, không đủ ký tự.. vh xong nó đơ với cả không cập nhật thông tin.

hung612

Đây là bản của tôi việt hóa nhưng có một lỗi là đưa đồ lên người không được.sửa nản quá các bản trước không bị lỗi nhiều bản này sao lỗi thế.khi bấm vào phím menu bên trái đt thì hiện lên menu của game mọi lần việt hóa đều được nhưng lần này sửa cái là lỗi không vào được túc ơi là tức chẳng biết lý do gì
Còn đây là bản tôi làm http://www.megashare.vnn.vn/download.php?id=04FEEE7A17

một số vẫn chưa hoàn chinh lám nhưng thế là cũng được rồi.do đây toàn là dùng google dich nên nhiều câu chẳng hiểu là gì.mà game thì cũng không để ý mỗi dòng trong đó có ý nghĩa như thế nào!.để game hoàn chỉnh mọi người vào bổ xung để chơi cho vui.cái lỗi trên thì tôi đang chơi trên PC nên lỗi thì lại chuyển qua bản gốc rồi chuyển lại.không như chơi trên đt nó hơi bất tiện nhưng cũng cài lên đt rồi cũng vẫn thế

w0nderb0y

Đây là bản của tôi việt hóa nhưng có một lỗi là đưa đồ lên người không được.sửa nản quá các bản trước không bị lỗi nhiều bản này sao lỗi thế.khi bấm vào phím menu bên trái đt thì hiện lên menu của game mọi lần việt hóa đều được nhưng lần này sửa cái là lỗi không vào được túc ơi là tức chẳng biết lý do gì
Còn đây là bản tôi làm http://www.megashare.vnn.vn/download.php?id=04FEEE7A17

một số vẫn chưa hoàn chinh lám nhưng thế là cũng được rồi.do đây toàn là dùng google dich nên nhiều câu chẳng hiểu là gì.mà game thì cũng không để ý mỗi dòng trong đó có ý nghĩa như thế nào!.để game hoàn chỉnh mọi người vào bổ xung để chơi cho vui.cái lỗi trên thì tôi đang chơi trên PC nên lỗi thì lại chuyển qua bản gốc rồi chuyển lại.không như chơi trên đt nó hơi bất tiện nhưng cũng cài lên đt rồi cũng vẫn thế

mình còn khoảng 3-5 tệp .class không vh đc, có 1 tệp hơn 90kb hay sao ý, không nhớ nhưng nó là nặng nhất, vh xong nó đơ liền,.. Pm này mình vh cũng lâu rùi và nó cũng là pm đầu tiên mình vh..
Bạn thử vh không dấu trong tệp đó xem...

hung612

chưa sửa được chỗ đó kể cả để một từ nó cung không vào được.cũng chưa biết là do gì.dùng 3 phần mềm dich rồi mà cũng không được.yahoo minh la: camap12a7 nếu có yahoo thì vào ta thao luận online thường xuyên

mafi1988

Lắm nv củ chuối lắm,chug quy chơi cho biết thôi,đợi minhchâu - NPH cùi bắp opbeta rồi mới khám và phá đc!đag chơi e võ đag lv23,dính nv chuối mà nản!
Bị đồ sát hư đồ ko biết sửa đâu nữa!

Chỉnh sửa cuối:

hung612

thế ah.nếu sửa đồ thì đên chỗ nè nha để đưa hình lên cho

cứ đến thàng này cầm tay gõ có như hinh 2 thì ta chon dong thứ 3 la được.đồ sẽ được sửa

Có ai biết mua con ngưa và con trên vai không nhỉ.hình như dưới nè

Chỉnh sửa cuối:

mafi1988

thế ah.nếu sửa đồ thì đên chỗ nè nha để đưa hình lên cho

cứ đến thàng này cầm tay gõ có như hinh 2 thì ta chon dong thứ 3 la được.đồ sẽ được sửa

Có ai biết mua con ngưa và con trên vai không nhỉ.hình như dưới nè

fải có tiền trog game thì fải,mà nhiều thằg lv 2x mặc toàn đồ tím cộg 7 cộg 8,đi tìm thằg sửa đồ đã,toàn ol trên đt thôi.

hung612

chơi trên may tính nên nó vậy được chữ trung thì mất việt được việc mất trung.có ai chơi vào thảo luận nào thấy người chơi viêt nam nhiều lắm mà toàn cao thủ chăng thấy ai lên tiếng gì cả

w0nderb0y

Game này trên mấy diễn đàn wáp thấy thảo luận ghê lắm... Nhưg k nhớ wap nào

hung612

uh tìm mãi mà chẳng thấy trang nào thảo luận cả.vào game cũng nhiều người việt chơi lắm.hôm trước chơi con Thiêu lâm lên được lv40 rồi thấy không có ngưa và con trên vai.Tức quá chơi lại con Nga my thế là làm mấy nhiệm vụ lại có ngưa đập box thì ra quyển sách và có mấy thứ kèm theo tổng hợp lại được con trên vai.Hài chưa tưởng được.con mình thì lv40 mà có con lv37 giết không biết nó đánh kiểu gì mà tận 1500 máu mà con mình đánh kịch mới được 400.không biết vì sao.nên vào đay để xem người nào chơi nhiều cho cao chiêu đi giết mấy thằng đó

thử coi lại xem trang nào nhé vào coi xem ntn