• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần chung sức Việt hóa -> Saint Stone II: Mask Revenge (Chinese)

Status
Không mở trả lời sau này.

khicon20055

Cái bà ở hướng bắc ấy( stranger women) , nhưng trước đó bạn nên nói chuyện hết với mấy người trong Thị Trấn kể cả trong nhà

khicon20055

Tiện thể đc thì mấy bác dịch dùm game này hay nhờ bác dũng lấy dùm câu thoại tiếng trung ra dùm MIG Flaming Expedition (RPG) S60v3 N73 (240x320)

Quá đỉnh

gilodo

mình chơi Saint Stone II: Mask Revenge ,khi đến 1 toà thành rất rộng (kể từ đầu thì đây là nơi thứ 2 có thể mua bán) sau khi ra khỏi thành từ cổng lớn đánh đấm 1 hồi rồi không hiểu tn lại quay về thành nhưng vào từ 1 hướng khác !! ai biết đi hướng nào giúp mình với :-??

yeulam112005

game này mới phần 1 hay là bị lổi thiếu data rồi mấy anh ơi em , tui chơi đến lever 44 đã đi xa phu đến được 8 chổ để đi rồi nhưng khi trả nhiệm vụ cho cái bà gì ở điểm xa phu số 7 thì thiếu data hay bị lổi gì rồi , xin lổi vì chỉ mò choi chứ tại vì không hiểu tiếng tau và củng không co hình đẻ poss len

dung1291985

game này mới phần 1 hay là bị lổi thiếu data rồi mấy anh ơi em , tui chơi đến lever 44 đã đi xa phu đến được 8 chổ để đi rồi nhưng khi trả nhiệm vụ cho cái bà gì ở điểm xa phu số 7 thì thiếu data hay bị lổi gì rồi , xin lổi vì chỉ mò choi chứ tại vì không hiểu tiếng tau và củng không co hình đẻ poss len

bạn dùng phân mềm Screenshot chụp lại ảnh xem, dạo này bận mà nhiều chữ để dịch quá, nên tiến độ vẫn ì ạch :-??

yeulam112005

bạn dùng phân mềm Screenshot chụp lại ảnh xem, dạo này bận mà nhiều chữ để dịch quá, nên tiến độ vẫn ì ạch :-??
screenshot em cài rồi chup o màn hinh chính của điện thoại hay menu thì được nhưng chụp game sao lai không được , khi chup trong game không thấy nhúc nhích gì , xong em ấn menu để game chay ẩn luôn thi nó hiện lên chử ''mua, thử lại lần sau '' xong báo luu lại screenshot nhưng lại là menu của điện thoại chứ không phải là hình mình muốn chụp . game vẩn còn chạy ẩn luôn

yeulam112005

Tiện thể đc thì mấy bác dịch dùm game này hay nhờ bác dũng lấy dùm câu thoại tiếng trung ra dùm MIG Flaming Expedition (RPG) S60v3 N73 (240x320)

Quá đỉnh

tiện thể bác nào resize game này lại màn hình xuống 176 208 luôn giúp em được không

MaDemCT

Hịc chắc 1 tháng nửa mới xong quá hu hu, ẹm thèm nó lắm rồi.
Tiến độ tới đâu rồi pác. tới trang mấy rồi, Nói cho anh em theo dõi, để mình nhờ bạn của mình dịch giùm xem sau chứ tiếng tàu thì póa hand.

Chỉnh sửa cuối:

Zenki

Super V.I.P
Công việc tiến triển tới đâu rồi bác Dũng tàu, xem thế nào ra mắt bản TV cho anh em trước Noel đi chớ :D

moa

khi nào mới có bản việt hóa vậy mấy bro. em ghiền trò này lắm nhưng kô biết tiếng trung quốc nên pó tay.

kanvicofbon

Các anh cho em biết cách dịch đi,nếu được thì cho em giúp 1 tay với.Em rất thích mấy thể loại game như thế này.Nếu giúp đc chút nào thì em sin rúp.:D

xiah_pro

mới ra cái Sword Of Fate cũng của hãng HuaYiTianXin này làm luôn...chơi hay quá trời...mỗi tội chỉ có mỗi cái status,menu và tên item là được English hóa còn đâu vẫn là china...mà RPG chơi china thì chịu roài

yeulam112005

mới ra cái Sword Of Fate cũng của hãng HuaYiTianXin này làm luôn...chơi hay quá trời...mỗi tội chỉ có mỗi cái status,menu và tên item là được English hóa còn đâu vẫn là china...mà RPG chơi china thì chịu roài

poss lên luôn đi bạn thử coi chơi có hay không

MaDemCT

Anh em vào post yêu cầu nhiều nhiều đi để Mod quan tâm rồi dành chút thời gian dịch tiếp. Mấy mod ở PDAViet rành tiếng tàu lắm.

MinhThang

Manager
Anh em vào post yêu cầu nhiều nhiều đi để Mod quan tâm rồi dành chút thời gian dịch tiếp. Mấy mod ở PDAViet rành tiếng tàu lắm.

Đúng là PV có rất nhiều bạn sử dụng thành thạo tiếng Trung, nhưng vấn đề là thời gian của các bạn ấy thôi, hy vọng các bạn ấy sẽ cố gắng trong lĩnh vực này.=D>

Status
Không mở trả lời sau này.