• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cảm ứng bắt MA đây!!!

longryu

n72 cài vào vô cái đá văng ra , đả 4mat máy 4 ngón , ko hỉu cái n72 sao dò chạy java hay bị đá thế nhỉ

Mr_Sulla

n72 cài vào vô cái đá văng ra , đả 4mat máy 4 ngón , ko hỉu cái n72 sao dò chạy java hay bị đá thế nhỉ
Mình dùng N72 chạy pm này vù vù nè. Bạn xem lại máy nha.Máy mình cài ứng dụng java chưa thấy lỗi gì bao giờ nè.
Posted via Mobile Device

ThaiChienvn

Cái này xả xì trét cũng được đấy. Mình đã từng đọc trên 1 tạp chí nói là có thiết bị dò sóng âm thật đó.
Posted via Mobile Device
Vậy bên khu vực PPC có pm đuổi mỗi, ruồi,... phát song âm có bắt được Ma hả bạn.?
Posted via Mobile Device

ThaiChienvn

Cả nhà ơi sợ quá vừa Stét thử cho PPC của mình được ngay. Trời... hú vía... mà thật hay giả vậy. Thấy khiếp thật đó. Tối nay ngủ sao đây.
Posted via Mobile Device

catbaby95

Có còn cái nào giống cái này trên diễn đàn nữa không mấy anh.Đem rọa ma vui quá

ThaiChienvn

Có còn cái nào giống cái này trên diễn đàn nữa không mấy anh.Đem rọa ma vui quá
Đêm qua mò mẫm chưa xem kỹ tải về một phát làm luôn.... Tưởng bắt Ma thật làm cho mình một chận hú vía gần đi cấp cưu và lại còn mất cả ngủ. Cuối cùng sáng ra xem lại hóa ra đó là cho Games

Mr_Sulla

Mấy bác càng ngày càng nói xa rồi đó.Mình nói thật.Dù sao cũng chỉ là 1 pm người ta viết ra để xả stress.Mấy bác vào nói nghe như con nít.Nghe mà ...Nói gì thì nói cũng nên thực tế một chút.Mấy lời nói thật anh em thông cảm

ThaiChienvn

Mấy bác càng ngày càng nói xa rồi đó.Mình nói thật.Dù sao cũng chỉ là 1 pm người ta viết ra để xả stress.Mấy bác vào nói nghe như con nít.Nghe mà ...Nói gì thì nói cũng nên thực tế một chút.Mấy lời nói thật anh em thông cảm
Đêm, sang. qua bơ vơ hai đôi mắt. mà tù ngày đã qua khu vuc nay đâu.

h04ngl0ng

nhìn đi nhìn lại thì con ma cũng ngộ lắm.hì.nhưng mà đem khoe chẳng ai tin cả.nó còn bảo là điên nửa.hix.