• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cảm ứng bắt MA đây!!!

hihoha

Well-Known Member
Ghost Sensor

Bạn có tin là có ma tồn tại hông?
Nếu hông thì hãy cài pm này zô có thể bạn sẽ phải suy nghĩ lạ đó...>:)
Pm này như một cái rada dò tìm xem quanh bạn có oan hồn nào lởn vởn hôn(nếu có nó sẽ cảnh báo đó)...zunnn...
Tui vừa cài và đang dò nè...Woh woh bắt được một chú nè...aHHHhhh...Help... me

thusinhbuon

bác này vui tính thật , đúng là có oan hồn thật , nhưng mà bác bảo có phần mềm để biết đc có MA ở gần hay ko thì nói thật em ko tin lắm ! nhưng dù sao cũng cảm ơn vì đã đưa ra phần mềm khá lạ mắt !

hihoha

Well-Known Member
bác này vui tính thật , đúng là có oan hồn thật , nhưng mà bác bảo có phần mềm để biết đc có MA ở gần hay ko thì nói thật em ko tin lắm ! nhưng dù sao cũng cảm ơn vì đã đưa ra phần mềm khá lạ mắt !
Posted via Mobile Device
Xả xì trét tý thui mè.He he

truongan2409

cái này cũng giống như xtray vậy thôi, dùng hù dọa những người yếu bóng vía thì tuyệt :))

peacewar

Cái PM này hay thiệt mình dùng thử thấy nhiều ma ghê :D:D:D. Dọa bạn gái tụi nó sợ mất mật...hihihi.Mình thì bị đánh cho một trận xém thành ma luôn.Hic!!!!!!:|

langtu13493

hihi cái này chỉ cài hù người khác cho vui thôi chứ làm gì có được pm thế này. nếu thật thì người ta đã làm ầm ĩ lên rồi.thaks bạn đã nhiệt tình

hihoha

Well-Known Member
hihi cái này chỉ cài hù người khác cho vui thôi chứ làm gì có được pm thế này. nếu thật thì người ta đã làm ầm ĩ lên rồi.thaks bạn đã nhiệt tình

Một pm zui zui thôi mà:p
Thế mà hổm trước mang lòe nhỏ cháu gái,nó tin xái cổ mới ngộ chứ=))=))

TruBic

Well-Known Member
Xin tất cả hãy chú ý có những ứng dụng chỉ để xả tress thôi nên các bạn cứ vui vẻ miễn là ko đi quá giới hạn là được nhé!.

laocai_city

Chúa tôi!
Lại có cả những ứng dụng như thế nầy xeo:O:O:O
Posted via Mobile Device

Tối nay em ngủ 1mình thấy cái này hay hay về test thử dò thấy cả đống.huhu.Ah trucbic ơi cứu em với em sợ ma lắm! Huhu.oe oe.hj

THCN

Well-Known Member
Cái này xả xì trét cũng được đấy. Mình đã từng đọc trên 1 tạp chí nói là có thiết bị dò sóng âm thật đó.
Posted via Mobile Device