• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài X-pore1.30 Xong Không Thể Cài Lại X-plore 1.22? Cách Giải Quyết!!

CongVoi

Super V.I.P
Cài Xplore1.30 Xong Không Thể Cài Lại Xplore 1.22? Cách Giải Quyết!!

Đa phần cài bản Xplore 1.30 xong thì không thể quay trở lại cài đặt bản 1.22 đc.Có lẽ là do tính bảo mật của chương trình.Nhưng " Vỏ quýt dày có móng tay nhọn" Trong thời gian đợi bản Full của 1.30 thì các bạn hãy vẫn dùng bản 1.22 nhé.
Cách để cài được bản Xplore1.22: Bây giờ bạn hãy xóa sạch sẽ file Xplore có trong máy bạn.Cài đặt Xplore 1.15 (Phía dưới) vào.Sau đó trực tiếp cài đặt lại bản Xplore 1.22.Xong rồi đấy :D.Đã có nhiều người test thành công trong đó có mình b-). Chúc các bạn may mắn

Caohieu88

Tạm thời để bên Ứng dụng chung cho các bạn đọc sau đó anh Công move sang Ứng dụng thảo luận nhé! Người VN kiểu gì cũng có cách lách luật, các bạn khỏi lo về X-plore nữa

CongVoi

Super V.I.P
Tạm thời để bên Ứng dụng chung cho các bạn đọc sau đó anh Công move sang Ứng dụng thảo luận nhé! Người VN kiểu gì cũng có cách lách luật, các bạn khỏi lo về X-plore nữa

Tạm thời để bên này cho tiện theo dõi.Bởi vì nhiều người mắc cái này quá.Hehe 3 giây định mệnh quyết định.Em sag đọc lại bài x1.30 đi,anh mới thêm phần chú ý b-)

at007

me ơi,cuối cùng thì cũng có cách...keke,đang than bên topic bên 1.3 lội wa đây gặp được cái này...hix..thank anh congvoi nhá..hí..hí^^

Caohieu88

Bạn post bài này muộn quá. Làm tui phải format ổ C mất rồi.

Anh Công post từ 10h35 tối qua mà bạn, có phải hôm nay mới Post đâu..mình vẫn dùng bản 1.3..ko sao cả, chịu khó chờ 3s nhưng lại có tính năng mới cũng đáng, đi đâu mà vội! :-?

xungfen

sao mình cài lại bản 1.22 nó lại kêu update nhỉ, không update thì nó out
:D

NokuaN70

Well-Known Member
sao mình cài lại bản 1.22 nó lại kêu update nhỉ, không update thì nó out
:D

bây giờ bạn remove bản 1.30 đi, tìm bản 1.15 cài vào, đăng ký và cài đè bản 1.22 hack vào là ok, nó sẽ kg bắt check new version, nếu có mà chọn No cũng kg bị out. Chúc vui nhé.

Posted via Mobile Device

GR_BOIBOI

em xài con n78 ! cài cái 1.30 vô rùi giờ cài 1.22 ko dc ! em làm y hệt hướng dẫn ! cài vô 1.55 dc rùi mà sao cái biểu tượng nó bị nhòa đi và mở thì ko chạy dc , cũng ko thống báo gì ! rùi em cài 1.22 hay cài lại 1.3 tiếng anh hay việt hóa cũng bị tương tự ! các anh giúp em với ạ!

CongVoi

Super V.I.P
em xài con n78 ! cài cái 1.30 vô rùi giờ cài 1.22 ko dc ! em làm y hệt hướng dẫn ! cài vô 1.55 dc rùi mà sao cái biểu tượng nó bị nhòa đi và mở thì ko chạy dc , cũng ko thống báo gì ! rùi em cài 1.22 hay cài lại 1.3 tiếng anh hay việt hóa cũng bị tương tự ! các anh giúp em với ạ!

Hix bản 1.15 trên là của UIQ mà bạn.Bạn cài vào sao đc :(.Qua bên S60v3 mà tìm bạn nhé!!!